• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hỏi nới cho thuê hay bán lồng vận chuyển

Long Phan

Các bác cho em hỏi ở SG có chỗ nào cho thuê hay bán lồng vận chuyển chó (Golden Retriever) giá tốt không ạ?
Em có 1 chó con tầm 14 tuần tuổi, hiện không có người trông coi (do em phải đi công tác cả tháng) nên tính gửi nó về nhà ở Đà Lạt nhờ gia đình trông giùm.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cún còn nhỏ dưới 10kg, thì bạn mua cái lồng xách tay cỡ đại (như cái lồng mua hàng trong siêu thị) là dc. Trc mình chuyển 2 cặp pug trưởng thành trong HCM ra HN, cũng dùng lồng loại đó.

Cún còn nhỏ dưới 10kg, thì bạn mua cái lồng xách tay cỡ đại (như cái lồng mua hàng trong siêu thị) là dc. Trc mình chuyển 2 cặp pug trưởng thành trong HCM ra HN, cũng dùng lồng loại đó.
Cho mih hỏi có cần đóng thêm phí cho chó khi đi ko bạn?

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
À, từ HN vào Đà Lạt thì mình k rõ đâu. Vì mình chuyển là từ HCM ra HN. Từ HN vào Đà Lạt chắc rẻ hơn đó.

bs.hanh shop

YTC Developer
Các bác cho em hỏi ở SG có chỗ nào cho thuê hay bán lồng vận chuyển chó (Golden Retriever) giá tốt không ạ?
Em có 1 chó con tầm 14 tuần tuổi, hiện không có người trông coi (do em phải đi công tác cả tháng) nên tính gửi nó về nhà ở Đà Lạt nhờ gia đình trông giùm.
bạn vận chuyển bé bằng gì? bé nhà mình bao nhiêu kg? bạn có thể xem hình ảnh trên face mình để chọn lựa sản phẩm phù hợp nha