• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hội chợ kun yêu

Chii

T.Viên Năng Động
tình cờ đọc được cái này .....hội chợ kun yêu ở Hà nội này ...mọi người đi thôi hình như free vé đấy
Thời gian 9:00 đến 18:00 ngày 14/04/2013
Địa điểm Sân vận động Định Công

Tóm tắt nội dung sự kiện
1. Trình diễn thời trang – Dogs’ fashion show
Nếu bạn yêu quý những chú cún của mình và thích làm stylist cho chúng, hãy đăng ký cho cún của bạn tham gia biểu diễn thời trang trực tiếp trên sân khấu nhé! Dưới con mắt của rất nhiều khán giả, em cún của bạn sẽ tỏa sáng như những ngôi sao thời trang độc nhất vô nhị đấy!

2. Tài năng cún – Dogs’ talent contest
Đây là sân chơi “lý tưởng” cho những chú cún có “tài lẻ” đấy nhé! Hãy để cún yêu của bạn được khoe tài nào: đơn giản như bắt tay, bắt chân, nghe lệnh ngồi nằm hay nhặt đồ… tất tần tật những gì cún của bạn làm được đều có thể tham gia. Cùng tham gia để rinh những phần quà hấp dẫn nhất nào!

3. Talkshow tư vấn sức khỏe, chăm sóc và huấn luyện
Các bạn sẽ được các bác sỹ thú y có kinh nghiệm đến từ các bệnh viện uy tín và các huấn luyện viên ở trường huấn luyện chó chuyên nghiệp ở Hà Nội cung cấp những kiến thức bổ ích về cách chăm sóc và huấn luyện cún đúng cách. Hơn thế nữa, bạn cũng có thể trực tiếp giao lưu với các bác sỹ và huấn luyện viên để được giải đáp những thắc mắc của mình!

4. Shopping cùng cún yêu
Bạn sẽ được mua sắm thỏa thích cho cún yêu của mình ngay tại hội chợ. Sẽ có rất nhiều gian hàng với các mặt hàng đa dạng và phong phú cho bạn tha hồ lựa chọn. Hãy dắt cún yêu của mình lượn lòng vòng và shopping nhé!

5. Gây quỹ cứu trợ cún
Đây cũng là mục đích chính của chương trình để lập quỹ cứu trợ cho các chú cún bị khuyết tất và vô gia cư trên cả nước. Được sự ủng hộ và quan tâm của các thành viên yêu cún, Hội đã quyết định thông qua chương trình này thành lập Quỹ cứu trợ, sẵn sàng ứng cứu bất kỳ trường hợp cấp thiết nào của cún mà không cần chờ đợi hay kêu gọi quyên góp một cách bị động khi những chú cún gặp nạn.

Chương trình sẽ phát vé mời miến phí đến cho các bạn.

tiếc quá