• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

"Hoa hậu BÉO ao làng" Gái Min 4 tháng tuổi đây \(^.^)\ /(^.^)/!

motokute1988

Chào các anh chị em mèo trong diễn đàn, :gongxi-1: hôm nay trời đẹp gió mát trăng thanh, em có mấy tấm hình ngon nghẻ lên show , rất mong đc làm quen với các anh chị em mèo
Em biết trong YTC có rất nhiều chị mèo xinh, anh mèo đẹp nhưng với cô chủ, em là cô hoa hậu béo xưn nhất, hehe!

Xin tự giới thiệu với mọi người em tên là Min béo (ba tư lai nga) nhưng chắc em giống Nga nhiều hơn. :hmmm:
Sáng em đc cô chủ thả cho chạy nhảy lung tung nhưng tối thì em bị xích :khoc_nhung_ko_chiu_thua: vì quanh nhà em bọn câu trộm mèo nhiều vô kể.

Đây là loạt ảnh tạo dáng theo phong cách " 1 vẻ đẹp lạnh lùng và kiêu sa" :Onion35:
Từ từ đã nào, vừa ăn con cá còn mắc xương nè >"

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

motokute1988

Thanks bạn Pate nha, Xiao nhà cậu đẹp trai quá đi, nhất là cái đuôi chồn, nhìn phát mê, bé Min iu rồi :Onion12: .........nhưng mà bé Min ở HÀ NỘI cơ, huhuhu :lac_dau:

crazy.cat

Member
Nhìn iêu qá :">

mtrang.204

Bé Cục
Iu quá đi ah

motokute1988

Thanks mọi người rất nhiều nhé :icon027: , minh rat vui vi chau Min nhan dc nhieu loi khen tu anh chi em trong YTC,sắp tới đây mình sẽ up video 1 buổi chơi đùa của cháu Min giặc cái, rất mong moi người ủng hộ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thanks mọi người rất nhiều nhé :icon027: , minh rat vui vi chau Min nhan dc nhieu loi khen tu anh chi em trong YTC,sắp tới đây mình sẽ up video 1 buổi chơi đùa của cháu Min giặc cái, rất mong moi người ủng hộ

Tặng bé Min cho anh đi em :phew: , anh cho bé Min vào HCM làm bạn với Xiao nhà anh. Anh rất thích bé Min của em, Xiao nhà anh cũng thế :03: