• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình Pé Gấu nhà iem :X

Cuncon2b

Member

Còn đây là pé Per :03:

Pé Per và pé Mon ( rùa ) sẽ giao phối và sinh babi trong vài tháng tới :157:

giỡn thôi haha :le_luoi:

Nhà của mấy ẻm :le_luoi:

Hết rồi ạ ! m.ng góp ý cho em nhen :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Cuncon2b said:

pạn nui 1 pé robo chung zoj 1 pe rùa àk! :Onion35: hih như là robo mặt trắng fai hum pạn?? :hmmm:

konoh4

Cuncon2b said:

Cho mình hỏi là nuôi trong hồ kiếng thì....xúc chuồng dễ ko bạn. Cứ nghiêng hồ kiếng nặng wá sợ bể wá :( Hichic

Cuncon2b

Member
konoh4 said:
Cho mình hỏi là nuôi trong hồ kiếng thì....xúc chuồng dễ ko bạn. Cứ nghiêng hồ kiếng nặng wá sợ bể wá :( Hichic
Bạn xúc chuồng mà có định rửa chuồng ko mà nghiêng hồ kiếng vậy bạn ?

Mình làm thì mình mua cái đồ hốt rác nhỏ + cây chổi nhỏ ( có bán ở các shop hamster đó ) Mình quét và xúc bỏ ra...

Bữa nào rãnh thì lấy nước lau kiếng và khăn lau cho nó bớt mùi hôi... Còn làm biếng thì chỉ xúc và thay mùn cưa thôi

konoh4

Cuncon2b said:
Bạn xúc chuồng mà có định rửa chuồng ko mà nghiêng hồ kiếng vậy bạn ?
Mình làm thì mình mua cái đồ hốt rác nhỏ + cây chổi nhỏ ( có bán ở các shop hamster đó ) Mình quét và xúc bỏ ra...

Bữa nào rãnh thì lấy nước lau kiếng và khăn lau cho nó bớt mùi hôi... Còn làm biếng thì chỉ xúc và thay mùn cưa thôi
Ah, thường mình rửa mình mang xịt nước rồi lấy khăn lau khô @@" mình xài gỗ nén, toàn vụn nhỏ như cát. hic

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
konoh4 said:
Ah, thường mình rửa mình mang xịt nước rồi lấy khăn lau khô @@" mình xài gỗ nén, toàn vụn nhỏ như cát. hic
mình thấy sài mùn cưa nén là dễ làm zệ sinh za sạch sẽ nhất đó