• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HÌNH CỦA TÁO - Upload hình ảnh

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hiện tại mình đã setup xong server dành cho việc upload hình của Yêu Thú Cưng, code trong quá kiểm tra & hoàn thiện.

Các bạn vui lòng thử nghiệm dịch vụ upload hình ảnh của YTC tại website HÌNH CỦA TÁO: http://www.hinhcuatao.com

Mong nhận được ý kiến đóng góp của các bạn

.

Thân mến.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ad hình của táo là gì , nó ở đâu ?? Em chỉ thếy nó nằm tuốt ở góc dưới gốc dd thui ".". Chẳng hỉu ý nghĩa

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
tranbatu said:
Ad hình của táo là gì , nó ở đâu ?? Em chỉ thếy nó nằm tuốt ở góc dưới gốc dd thui ".". Chẳng hỉu ý nghĩa
Em click vào link đó sẽ ra trang để em upload hình lên mạng để chia sẻ hình hoặc mua bán. Hiện tại có một số bạn gặp khó khăn khi dùng Photobucket.com để up hình thì có thể dùng hinhcuatao.com để up hình. Anh sẽ post 1 bài hướng dẫn upload hình nhanh.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
haux said:
ad pate à hinhcuatao.com chỉ úp đươc ảnh dung lượng rất nhỏ thôi lên rất khó
Giới hạn 2MB mỗi hình là giới hạn chuẩn để bạn up hình, nếu hình lớn hơn dung lượng này khi bạn up hình và post hình vào bài viết dẫn đến tình trạng thành viên khác load bài rất lâu và tốn tài nguyên của máy chủ. Bạn nên save hình lại dưới dạng .jpg để có dung lượng nhẹ hơn.

Thân mến.