• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh off dog HN ( so hot ) :))

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
công nhận em kunluv rất hiền và ít nói, chỉ có e pisushi và mini123 là nói nh thôi :th_haha_hammer:

:th_haha_hammer: eo ui ngại quá , e koi như khen nhá :good_job: :D

pisushi

T.Viên Năng Động
huhuhu ai chụp mình xấu thế ko thể chấp nhận nổi
xóa ngay cái ảnh cuối bế bé thỏ đi làm ơn huhuhuhuh

mini123

phiêu bạt
xinh thế mà :good_job: lúc đấy thằng e a nó chụp :good_job: ....... may mà chi kia chụp dc 1 phat men Pi k thì k có ảnh ..... vì bé ý ngại chụp :th_haha_hammer: em jon của minh đứng chụp hình toàn tạo dáng :th_haha_hammer: lần sau off típ nhể ? ..... ai đồng ý may áo đồng phục cho rễ nhận dạng men YTC dơ tay . tớ nhận thiết kế mẫu :D

mini123

phiêu bạt
kunluv mua em gấu của mình ak ? sao có ảnh để chữ kí thế ...... nhìn giống wa :th_haha_hammer:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
xinh thế mà :) lúc đấy thằng e a nó chụp :D ....... may mà chi kia chụp dc 1 phat men Pi k thì k có ảnh ..... vì bé ý ngại chụp :th_haha_hammer: em jon của minh đứng chụp hình toàn tạo dáng :keke_hehe: lần sau off típ nhể ? ..... ai đồng ý may áo đồng phục cho rễ nhận dạng men YTC dơ tay . tớ nhận thiết kế mẫu :loa_loa:

may áo đồng phục :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging: hay quá, dơ tay :th_haha_hammer: dơ tay :th_haha_hammer:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
kunluv mua em gấu của mình ak ? sao có ảnh để chữ kí thế ...... nhìn giống wa :th_haha_hammer:

:th_haha_hammer: không phải đâu , e Kuma nhà mình lâu rồi , nhưng e ý mất r` :th_haha_hammer:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
xinh thế mà :keke_hehe: lúc đấy thằng e a nó chụp :143163ljogging: ....... may mà chi kia chụp dc 1 phat men Pi k thì k có ảnh ..... vì bé ý ngại chụp :th_haha_hammer: em jon của minh đứng chụp hình toàn tạo dáng :143163ljogging: lần sau off típ nhể ? ..... ai đồng ý may áo đồng phục cho rễ nhận dạng men YTC dơ tay . tớ nhận thiết kế mẫu :143163ljogging:

thiết kế mẫu là phải độc cơ :th_haha_hammer: chứ cứ áo phông bt` mà in logo thì quen quá r` :th_haha_hammer:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
đâu có :143163ljogging: e đang canh cái bé Cute kia :th_haha_hammer: hix , theo Bít Tết ghê quá :th_haha_hammer:

Thế àh... thế mà a tưởng e đang suy tư về điều jì đó... :th_haha_hammer:

mini123

phiêu bạt
thiết kế mẫu là phải độc cơ :143163ljogging: chứ cứ áo phông bt` mà in logo thì quen quá r` :icon027:

thế bh chơi áo sơ mi cho máu nhé :D sắp mùa đông r :th_haha_hammer: qđịnh áo sơ mi nhé :D tó thiết kế độc luôn . có tên từng ng :Onion21:

mini123

phiêu bạt
Ok, dơ tay may đồng phục nào!!

lần sau off chuẩn bị kinh phí đóng tiền đồng phục nhé :icon027:

tra tra

T.Viên Năng Động
ok, chuyện tiền nong ko thành vấn đề(đừng đắt quá là đc :143163ljogging: ) phải thật độc và đẹp mới là quan trọng :icon027:

mini123

phiêu bạt
uk . mình sẽ tự thiết kế và tự vẽ :th_haha_hammer: . chắc chỉ khoảng 100-150k thôi :143163ljogging: mình sẽ mặc 1 chiếc mình tự thiết kế vào buổi off lần sau :Onion21: nếu đc thì đóng tiền r mình vẽ típ :icon027:

kunluvv1994

T.Viên Năng Động
2 pé đều thua pé Gấu nhà a... :Onion33:

:143164lsmokingg: a quỷ thật là xí xớn quá đi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ai so vs cún nhà a à :co_y_tuong_xau:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
:co_y_tuong_xau: a quỷ thật là xí xớn quá đi :143164lsmokingg: ai so vs cún nhà a à :Onion33:

Hihi... nói cho dzui dzậy thui đó mà... chứ cún mỗi nhà 1 vẻ... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: