• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hình ảnh buổi off mem HCM lần 5 ngày 3/9

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Anh chip tấm thứ 4 từ trên xuốg nhìn zui wá :head_hot: :Onion33: :icon027:

Chip đang hù doạ pé cún lang thang... :th_haha_hammer:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
mai mốt có of nữa e sẽ dìm hàng hết mọi ng` :head_hot: :Onion33:

E mún bị hội đồng àh... :th_haha_hammer:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
mọi người vui thế :head_hot::th_haha_hammer::Onion33:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
hô hô hô vui quá nhỉ em kiu là lê thị riêng ko cho đem chó vào =.= mà vẫn cứ cãi thế mà kiu đc làm em đứng đợi ở lê thị riêng hết 5 tiếng từ 12 > 5 h vui thật đấy chuyển chỗ cũng ko nói gì lun :th_haha_hammer: :die_die: :uot_roi: :Onion11: :Onion07: :hoc_mau: :icon027: :Onion48: :th_haha_hammer: :lac_dau: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :Onion12: quê rùi spam lun

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
hô hô hô vui quá nhỉ em kiu là lê thị riêng ko cho đem chó vào =.= mà vẫn cứ cãi thế mà kiu đc làm em đứng đợi ở lê thị riêng hết 5 tiếng từ 12 > 5 h vui thật đấy chuyển chỗ cũng ko nói gì lun :th_haha_hammer: :uot_roi: :Onion11: :Onion11: :die_die: :lac_dau: :Onion48: :hoc_mau: :icon027: :Onion07: :th_haha_hammer: :Onion12: :th_haha_hammer: quê rùi spam lun

Chà... Có mùi khói thuốc... :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
hô hô hô vui quá nhỉ em kiu là lê thị riêng ko cho đem chó vào =.= mà vẫn cứ cãi thế mà kiu đc làm em đứng đợi ở lê thị riêng hết 5 tiếng từ 12 > 5 h vui thật đấy chuyển chỗ cũng ko nói gì lun :th_haha_hammer: :die_die: :uot_roi: :Onion11: :Onion07: :hoc_mau: :icon027: :Onion48: :th_haha_hammer: :lac_dau: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :Onion12: quê rùi spam lun

e đứng đợi từ 12h=>5h thì sao mọi ng` lại k thấy e nhỉ

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
hô hô hô vui quá nhỉ em kiu là lê thị riêng ko cho đem chó vào =.= mà vẫn cứ cãi thế mà kiu đc làm em đứng đợi ở lê thị riêng hết 5 tiếng từ 12 > 5 h vui thật đấy chuyển chỗ cũng ko nói gì lun :icon027: :Onion11: :Onion11: :Onion11: :uot_roi: :Onion07: :hoc_mau: :lac_dau: :Onion48: :die_die: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: quê rùi spam lun

thật ko đây tụi a đứng trước công viên lúc 3 h` đứng 1 hồi mới đi ah` :th_haha_hammer: :Onion12:

monok204

T.Viên Năng Động
chip đi à. sao ko thấy nói gì anh em. lần sau chip tới nhận bé husky oánh chip. ko mang quà đến thì đừng mong nhận bé về nha. :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: sao thấy off ít người quá nhỉ. hôm sau ta sẽ đi :th_haha_hammer: :Onion12: mang bé mèo đi chơi với bé mèo của milk.he he he. xem nhỏ nào đanh đá hơn :th_haha_hammer:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
thật ko đây tụi a đứng trước công viên lúc 3 h` đứng 1 hồi mới đi ah` :th_haha_hammer: :Onion12:

sặc lúc đó em ko thấy mới nóng ruột chạy lòng vòng công viên tìm mấy anh đó sao mà thấy đc :th_haha_hammer:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
sặc lúc đó em ko thấy mới nóng ruột chạy lòng vòng công viên tìm mấy anh đó sao mà thấy đc :th_haha_hammer:

E ko bít số đt của d-dragon ah... :Onion12:

monok204

T.Viên Năng Động
cần tắc vô áy náy :143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging: