• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[Help] Mèo bị GÃY chân sau!!!

bilonk56

như tiêu đề...mèo nhà mình bỏ nhà đi tìm mèo cái 2 hôm mới về. cứ tưởng nó đi hẳn vì là lần đầu tiên nó đi ra ngoài...nhưng 2 hôm sau nó mới về nhưng ko nhảy vào đc nhà. mình phát hiện bế bé vào thì thấy chân sau bên trái của bé đi tập tễnh...mình đã cho đến bsi thú y kiểm tra (với mình bsi này mình tin tưởng nhất ở HN) nhưng họ cũng lắc đầu vì phần gãy của bé quá cao và ở sát đùi ko thể bó bộp để nẹp hay cố định đc...ngta nói chỉ mong sao nó may mắn sẽ có cơ hội tự lành, còn ko sẽ là cái tật của nó. mình nghĩ chắc do bé đi ltinh nên bị ngta đánh chứ ngã cũng ko thể gãy hẳn chân như vậy đc...thật sự mình hết hy vọng ở đó cho tới bh và kể cả lúc này. nhưng mình vẫn muốn nhờ sự giúp đỡ của các bạn xem còn cơ hội nào cho bé nữa ko...nhìn nó mà thương lắm. bị gãy chân mà vẫn muốn nhảy ra ngoài đi tìm con cái nhưng nhảy ko nổi nữa :((