• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help me ! Thực đơn cho Alaska 3 tháng tuổi ?

PuzzLove

Những chú phóc lai PuzzLove
wow!!! thật sự bn là 1 người chũ tốt cún nào ỡ chung với bn chắc sẽ h/p lắm đây .... Thân!!!!!!

nhokcuppi

wow!!! thật sự bn là 1 người chũ tốt cún nào ỡ chung với bn chắc sẽ h/p lắm đây .... Thân!!!!!!

Vậy như này là có ổn ko hả bạn ? :D

nhangak

Turquoise Member
cái thực đơn này đầy đủ quá nhỉ,chắc bé nhà bạn khỏe lắm đây

py103

T.Viên Năng Động
Mình đang nuôi 1 bé 2 tháng tuổi,thực đơn rất đơn giản. Sáng ăn hạt,trưa ăn cơm,thịt băm,chan canh có rau,chiều ăn hạt,tối giống bữa trưa. Thường thì khi nấu ăn cho gia đình sẽ bớt ra phần thịt riêng để băm cho bé,còn canh thì nhà ăn gì chan cơm cho bé như thế.Bé nhà mình ăn như thế mập như heo. K nhất thiết phải quá cầu kỳ,nguyên tắc trong cho ăn đâu bạn. Tuỳ điều kiện gia đình. Chó ko chê chủ nghèo mà :) nếu bạn có điều kiện + chăm chỉ thì cho ăn như thế tốt quá :)

lovehunter210

e đang định mua 1 con alaska nâu đỏ 3tháng tuổi.. e đã cố gắn lắm mới đc vậy.. nhưng tiền ăn cho bé khoảng mỗi tháng tầm 1.5triệu thôi.. ai có cái thực đơn nào khoảng đó . cho e xin. e cảm ơn!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Các bác quan trọng hóa vấn đề quá, chậc
thực đơn, miễn sao đủ thịt, rau, rùi cho ăn thêm thức ăn viên, là ok thui mà.