• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Help me ! Husky mang thai bỏ ăn , trầm cảm , ít hoạt động

Hoangphoto

YTC Developer
bé nhà mình 1 tuổi có thai tầm 35 ngày r , k hiểu sao từ ngày 30 trở đi lại biếng ăn , ăn uống rất ít ,lười hoạt động . bé mang thai lần đầu .... lúc đầu mình cho nhịn 1 ngày cứ tưởng mai đói r sẽ ăn lại , ai ngờ chả như mình nghĩ nó chỉ uống nước và vẫn bỏ ăn , phải vuốt ve năn nỉ lắm mới chịu ăn 1 chút rồi lại bỏ , bé đang mang thai lần đầu nên mình rất xót , sợ k đủ dinh dưỡng hay sảy thai .... ai có kinh nghiệm nuôi husky trong giai đoạn này giúp mình với ==!
Pleace !

trongdai22

YTC Developer
:))) giai đoạn này nó kén ăn là bình thường tầm vài ngày nửa nó co ý thức đang mang thai sẽ ăn uống ok :)) .giai đoạn đầu mang thai chó kén ăn và ngủ nhìu . mua dielac mama cho nó uống :))) ko cần ăn nhìu chỉ cần đủ chất dinh dưỡng

vuhoangsam

làm ơn cho mình hỏi với con husky mình có bầu lần 2 rồi mà lân này nó phối với con becgie đức kể từ ngày phối giống đến nay đã dc 41 ngày rồi mà sao mình thấy nó hình như hơi mập lên 1 tý và đầu vú của nó lột hết những cái màu đen ra và nó chuyển sang màu trắng và nó hơi hồng 1 tý và từ vú này đến vù kia hình nhu nó có 1 sợi gân như vậy là nó đã có bầu chưa? cám ơn ai trả lời câu hỏi này của mình nhé