• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Helluuuuuuuuu các anh chị trong forum ạ :X

E

emnammeo

Guest
dạ gần hồ đắc di ạ :em xin_em xin: biết tạm thế đã ạ :thang_nao:

anh anhvan : ối giời sao lại ra nông nỗi ấy thế ạ :sadcorner: tình hình bây giờ thế nào rồi ạ ?? :em xin_em xin:

bạn đổi nick hử???

Ú_Béo <3

T.Viên Năng Động
vâng em đổi ạ, cái nick smile kia đặt pass nhớ sẵn vào máy, lâu ngày không gõ nên em không nhớ :em xin_em xin: mà cũng quên luôn mất cái mail đăng kí nick là gì :thang_nao: nên đổi sang nick mới cho lành, ngồi mò mất 2 ngày cũng không ra được cái nick smile đấy ạ :sadcorner:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
vâng em đổi ạ, cái nick smile kia đặt pass nhớ sẵn vào máy, lâu ngày không gõ nên em không nhớ :em xin_em xin: mà cũng quên luôn mất cái mail đăng kí nick là gì :thang_nao: nên đổi sang nick mới cho lành, ngồi mò mất 2 ngày cũng không ra được cái nick smile đấy ạ :sadcorner:

PM cho anh nick chính xác của em, anh sẽ reset lại mật khẩu cho em.

Thân.

Ú_Béo <3

T.Viên Năng Động
e chỉ nhớ mỗi tên tk là smile, YH hình như là l0nely_kiz@yahoo.com, em không nhớ là YH nào mới là vấn đề anh ạ :em xin_em xin:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Bó tay, topic hello biến thành topic buôn dưa lê bán dưa chuột mất rùi! :em xin_em xin:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
như anh Tuấn Anh đã nói: topic nào cũng 8 hết :em xin_em xin:

YTC thành lập để mọi người giải trí mà,:thang_nao::th_haha_hammer::sadcorner:

anhvan

T.Viên Năng Động
wellcome to tất cã các thành viên boy nếu vào clup con trai....
http://www.yeuthucung.com/forum/117-h%e1%bb%99i-nhom-cau-l%e1%ba%a1c-b%e1%bb%99/

anhvan

T.Viên Năng Động
( không lôi kéo mems nam trong topic giao lưu mems nữ lập nha anh :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )

hê hê hê

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Thấy mọi người giới thiệu cũng hay hay nhỉ? hay mình cũng làm 1 cái topic cho nó rôm rả :em xin_em xin:) Chào em smile naz... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :143163ljogging:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Đây là Ú đúng ko??? Ú mất nick ak...tội ghê :co_y_tuong_xau:

pisushi

T.Viên Năng Động
http://www.yeuthucung.com/topic/16050-hn-clb-love-animals-and-love-off/page__pid__82151__st__30#entry82151
helu chào mừng tham gia YTC\
Đây lầ link của CLB ở HN
mong bạn tham gia cho vui