• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Helluuuuuuuuu các anh chị trong forum ạ :X

smile

Em chào tất cả các anh chị em trong forum ạ. Em xin giới thiệu, em là Linh, 14tuổi, hiện đang tạm trú tạm vắng ở Hà Nội ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Hôm nay em chính thức đăng kí nick trong forum YTC, rất vui được làm quen với tất cả mọi người ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Hiện tại thì em chưa nuôi nấng một em pet yêu nào, nhưng chắc ra Tết em có thể sẽ nuôi một em meo meo, hoặc một em gâu gâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Mong được anh chị em trong forum chỉ bảo kinh nghiệm nuôi nấng và chăm sóc các em ấy giúp em nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Em cám ơn các anh chị nhiều :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Rất vui được làm quen với các anh,chị, em và các bạn ( cùng tuổi ) trong forum YTC - nơi những người yêu pets hội tụ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

E

emnammeo

Guest
ồ. chào mừng bạn đến với YTC. mà bạn bằng tuổi tớ rồi. tên là Smile cũng hay nữa.
bạn ở đâu ở HN???

anhvan

T.Viên Năng Động
welcome......khi nào mún sỡ hữu một pet nào thì pm mình nha'.....mình chuyên kinh doanh những loại thú cưng rất rất rất là đáng yêu như bò cạp , rết, rắn,mèo rừng, khũng long, voi mamust....ak..ah` nhầm 2 con cuối là hem có nha....mình đang sỡ hữu 1 em cá sấu rất đáng yêu....nó đã dài 1m7 ròi....hê hê hê

smile

Ôi vui quá, vừa post bài đã có anh chị em làm quen, sướng quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@anhvan : cám ơn anh ạ, chán ghê em khoái khủng long với voi ma mút lắm mà anh lại không có ạ ? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
nói đùa vậy chứ, em thì sợ rết với bò cạp lắm nên không dám nuôi, thích mỗi tegu với rùa thôi ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
nếu có nhu cầu thì em sẽ pm anh ngay đầu tiên ạ, em cám ơn :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@Nấm : tên nick của bạn cũng dễ thương mà :khoc_nhung_ko_chiu_thua: cám ơn bạn nha, tại tớ cười nhiều, cười suốt ngày nên đặt tên
smile chắc cũng hợp lí hihi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: tớ ở quận Đống Đa, chỗ đường Kim Liên mới đó bạn. Thế bạn ở đâu thế ?
Bạn có đang nuôi em pet nào không ? Có gì khi nào rảnh giao lưu tí :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Em chào tất cả các anh chị em trong forum ạ. Em xin giới thiệu, em là Linh, 14tuổi, hiện đang tạm trú tạm vắng ở Hà Nội ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Hôm nay em chính thức đăng kí nick trong forum YTC, rất vui được làm quen với tất cả mọi người ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Hiện tại thì em chưa nuôi nấng một em pet yêu nào, nhưng chắc ra Tết em có thể sẽ nuôi một em meo meo, hoặc một em gâu gâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Mong được anh chị em trong forum chỉ bảo kinh nghiệm nuôi nấng và chăm sóc các em ấy giúp em nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Em cám ơn các anh chị nhiều :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Rất vui được làm quen với các anh,chị, em và các bạn ( cùng tuổi ) trong forum YTC - nơi những người yêu pets hội tụ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Xin chào , rất vui khi có thêm em vui chơi trong forum chúng ta :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

smile

@pate : rất vui đc làm quen với anh cùg toàn thể thành viên trong forum YTC ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:hi:chào em bé ở hn :bye:chúc em có những giây phút vui vẻ

E

emnammeo

Guest
hì hì. nhà bạn và nhà tớ khá xa. tớ ở trung tâm cơ: quận Hoàn Kiếm.
hiện giờ tớ đang có một em cún tên là Bi và một em mèo tên là Béo :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
tớ yêu 2 đứa nhà tớ lắm :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

smile

Ừ, cún và miu ai cũng yêu mà bạn :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Yahoo tớ là : l0nely_kiz, có gì add giao lưu nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Tớ cũng thích cún và miu lắm lắm luôn ý, khi nào cho tớ xem ảnh cún và miu của bạn nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

E

emnammeo

Guest
à đây. mở ngoặc là bạn vào box Nói về thú cưng của bạn - Hình ảnh thú cưng của bạn. ôi zồi ôi vào đấy thì tha hồ mà ngắm các bé xinh đẹp :khoc_nhung_ko_chiu_thua:. trong đấy tớ có post bài đấy.

smile

Hihi, mình đã xem ảnh rồi, đúng tấm em miu kẻ vẽ makeup nhìn dễ thương lắm bạn :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Em cún cũng xinh nữa :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Được nuôi cả cún lẫn miu, bạn sướng quá, mình thì chưa được nuôi em nào ( nhưng sẽ phấn đấu sau Tết :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )

smile

nice to meet you, i'm lucifer :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chào anh ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

smile

@__Li.Bu__ : dạ em cũng cười 1 cái cám ơn anh đã hoan nghênh em mới tham gia 4rum ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@beng : em cũng dốt tiếng anh không kém ai đâu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: biết vài câu giao tiếp đơn giản thôi ạ :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@nấm : tớ cũng thích bài ý lắm hehe :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

E

emnammeo

Guest
ừ bài đó nghe cũng hay mà. nhưng mà bạn học lớp 8 hả? tớ học lớp 9 òy. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

smile

Chẹp, thế phải gọi = chị rồi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Tại chị bảo là chị = tuổi em làm em tưởng bở :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chị Nấm có chơi Au ạ ? server nào thế ạ ? bữa nào vào Au chị em mình giao lưu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: