• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hcm hạt mít & hạt dzẻ sắp có e bé hehehe

benny1

hi hi... :man_in_love: ai thích husky thì vào xem nhé...

hạt dzẻ đã sinh được 3 hot boy cute vào ngày 19/07/2012 hehehe husky sài gòn có thêm thành viên mới...

Hehe chúc mừng bạn nha, nhà m` cũng có 1 cặp chó Nhật Lai nè mà đẻ hồi tháng 7 òi hình ne

benny1

Hehe chúc mừng bạn nha, nhà m` cũng có 1 cặp chó Nhật Lai nè mà đẻ hồi tháng 7 òi hình ne

wooo dể thương quá..chúc mừng bạn..hihihi nhà mình sinh 3 thằng boy chừng nào mở mắt mình up hình cho bạn xem..hihi..

Hj chúc mừng bạn nha nhà m` 1 boy 1 girl keke

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
oh shjtttttttttttttttttttttttttttttttt bít gì hem 19/7 là sn mình đó :X chúc bé đẹp giống mẹ ngầu giống ba và càng ngày càng lớn :D để còn tặng wà cho mình nữa hehe

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
hí, top này coi rùi coi lại vẫn thấy xink, m thik coi chó nui của các mem, lên mạng coi hình toàn chó quảng cáo, chả thật, chán lắm, hehe, cho con lớn, ni hog xuể đưa m nui giúp cho,hehehe ^^

benny1

oh shjtttttttttttttttttttttttttttttttt bít gì hem 19/7 là sn mình đó :X chúc bé đẹp giống mẹ ngầu giống ba và càng ngày càng lớn :D để còn tặng wà cho mình nữa hehe

hahaha hôm nay tụi nó đã được 15 ngày tuổi rùi.rất bụ bẫm xinh như thiên thần hehehe...thanks bạn

benny1

hahaha hôm nay tụi nó đã được 15 ngày tuổi rùi.rất bụ bẫm xinh như thiên thần hehehe...thanks bạn

3 thằng ku nè hehehehe......

benny1

hí, top này coi rùi coi lại vẫn thấy xink, m thik coi chó nui của các mem, lên mạng coi hình toàn chó quảng cáo, chả thật, chán lắm, hehe, cho con lớn, ni hog xuể đưa m nui giúp cho,hehehe ^^

thanks bạn