• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hamster cóa babyyyyyyyyyyyyy! help @.@

Sáng nay dậy đã nghe tiếng 2 bé chí choé :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Mình bắt bé cái lên thì bị bé phập cho 1 cái đauuuuuuuuuuuu :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
Hoá ra là bé có baby :03: :03: :03: :03:
Banj nìu coá kinh nghiệm tư vấn hộ mình cái :hmmm: :hmmm: :hmmm: mới nui hams :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Bống Bang

Có một sự thích nhẹ said:
Sáng nay dậy đã nghe tiếng 2 bé chí choé :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Mình bắt bé cái lên thì bị bé phập cho 1 cái đauuuuuuuuuuuu :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:
Hoá ra là bé có baby :03: :03: :03: :03:
Banj nìu coá kinh nghiệm tư vấn hộ mình cái :hmmm: :hmmm: :hmmm: mới nui hams :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
Bạn nên tách hams bố ra và đừng động vào mấy mẹ con nhé. Lót thêm chuồng bằng giấy ăn ko mùi và ko đc thay mùn cưa, sau 2 tuần thấy mùi quá thì có thể thay cũng đc. Hằng ngày nhớ cung cấp đủ thức ăn và nước cho hams mẹ, cho em ý ăn thêm phomat và uống sữa ko đường để có thêm sữa cho con bú. Bạn hẫy quan sát mấy mẹ con 1 cách bí mật, đừng làm chúng giật mình, bạn sẽ thấy hams con lớn lên từng ngày, trông yêu lắm luôn! :) Chúc gia đình hams của bạn khoẻ mạnh nha!