• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

< hams sóc đực - 3 tháng > Shin iu của chị

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
chào các bạn .... mình là Thảo , xin giới thiệu với các bạn đây là .......SHIN.............View attachment 37854 :03: ôi trông em nó zai đẹp - đẹp zai quá :03: .... mình mua em ấy cách đây hình như 2 tuần hơn thì phải :hmmm: không nhớ lắm :le_luoi: !! để có đk em ấy mình đã phải lên tận ...... bến xe mỹ đình mà mình nhà ở phố tôn thất tùng ( quả là quá xa ) hum đó trời lại nắng chói chang :lau_mo_hoi: gay gắt :lau_mo_hoi: nữa chứ hic hic ...nhưng k sao vì mún có SHIN nên mình đành chịu khổ một chút k sao :lau_mo_hoi:, SHIN nhỉ View attachment 37855 ( lại mải chơi rùi , gọi đến tên là ngây ra chẳng bít rì cả ) :03: iu quá cơ ... nhìn nó ngây ngô thế thôi chứ gian lắm :keke_hehe: :keke_hehe: !! hehe lúc ngủ cứ như thiên thần :143163ljogging: mà lúc zậy thì phải gọi là ác quỷ :04: k bao h chịu ngồi yên hic hic :Onion07: :Onion07: mún chơi cũng k đk nữa :Onion07: View attachment 37856 á bắt đk rùi ... nhìn đi đâu đấy ?? ế ế cu SHIN ơi !! View attachment 37857 quay lại rồi à ?? quay lại nhìn rì ? làm rì có rì mà nhìn .. chị đâu có gọi em !!! View attachment 37858

View attachment 37859

View attachment 37860

View attachment 37861 á á đinh cắn tay , cào móng đấy à ... chạy đâu cho thoát heheh vẫn bắt đk nghen !!! có chạy đằng trời ... :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33: :Onion33:

View attachment 37862 thôi thả em nó zô buồng kính cho thoải mái ( em ấy ngượng show hàng của em ấy ý mà ) :phew: :phew: chụp hình upp lên lun !! mọi ng nhìn cái vằn đen chạy dài từ đầu xuống lưng tới chấm đuôi em ấy đẹp k ?
:phew: :Onion33: hams sóc chính gốc đấy nhé !! k lai vớ vẩn đâu hehe ... em nó khoẻ mạnh lắm nhìn trong hình yếu yếu thui chứ , ai rảnh thì khi nào qua nhà mình chơi và thăm em ấy !! :gud_job: hàng chuẩn k lỗi lun :gud_job: cho em hams nhà mình giao lưu với chứ để em nó một mình làm chủ căn nhà thì mình k nỡ, nhìn cu SHIN cô đơn, tội nghiệp sao ấy !!!! :loa_loa: :loa_loa: mọi ng có hum nào giao lưu hams tịa nhà rủ mình với nhá !!! :Onion33: nhớ xé giấy mời có tên cu SHIN k là cậu ấy k chịu đi đâu :Onion22: ( rõ khổ, cậu ấy kiêu lắm mừ ) hìhi :Onion22: :Onion22: :Onion13: :Onion13: :Onion13:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
hìhì hình ảnh cùi bắp quá các bạn nhêỷ ... tại chụp với cái máy ảnh cùi nhất quả đất nên hình nó k nét, k đẹp ... ngoài đời em nó còn đẹp trai hơn nhìu híhíhí .... mọi ng ủng hộ , bình luận nhiệt tình , ấn thích thoải con gà mái và uppp cho ng khác chiêm ngưỡng thì vô tư đi nhé !! chỉ xin các bác nào hay chém gió thì chém nhẹ tay thui ạ k em sóc nó bị gió cuốn đi mất !!! nhân đây cũng xin nói lun , cu SHIN đang tuyển vợ nhé !! ai có bé hams cái nào đến tuổi cập kê thì cho qua đây " giao lưu " với cu cậu , k thì ai bán hams sóc hoặc trà sữa cái giống tốt, khoẻ, đẹp thì pmm mình nhé !!! tkss all