• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

hactu96 quá thiếu văn hóa trong giao tiếp ứng xử

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mời bqt và các mem vô coi những lời nói của mem hactu. lần đầu mem hactu nói bò sát là 1 loài rất nhạy cảm , có thể chết giữa đường ra trúng gió , có thể bị tiêu chảy do chủ ko biết chế độ ăn , nếu mà 2 tuần thì em nghĩ khó quá
tới em có nói xúc phạm gì không :khó thì cũng phải chịu,vì 2 chữ uy tín mà,nên mình phải làm sao để xứng đáng với 2 từ đó,chứ mà dễ thì nhiều người đã làm được rồi...diễn đàn yêu thú cưng là 1 diễn đàn phát triển mạnh và uy tín nhất trên mua bán pets,mong ytc ngôi nhà của mọi người sẽ càng phát triển và là nơi lựa chọn uy tín nhất để những người yêu pets bình chọn.nhân dịp này e cũng chân thành cảm ơn khoamax và a libu đã tận tình giúp e và chỉ em vào con đường này và cảm ơn rất nhiều trong ban quản trị đã tin tưởng và tạo điều kiện cho e làm 1 thành viên uy tín,e sẽ cố gắng xứng đáng với 2 chữ uy tín
rồi mem hactu96 :bạn không biết cái gì về bò sát thì đừng có nói nhé , bạn hiểu dk bao nhiêu về các bệnh và các trường hợp xảy ra với các loài bò sát mà đã lên lớp mình như vậy , chó mèo ko thể chết sau 1,2 ngày nếu lúc mang về trong quá trình nuôi bị nhiễm bệnh , nhưn bò sát lại khác , nó là loài động vật ko phát triển dk như lớp thú , ko thể tự thích ngi nhiệt độ nhanh như chó mèo . VÌ vậy mong bạn đừng nói những cái gì khi bạn chưa hiểu
time qua mình hok vô coi topic này nhé,xin lỗi bạn,chưa chắc tui không bán về bò sát là không rành về bò sát đâu bạn nhé,ngóng tai mà nghe nè thời đểm mà luật pháp chưa nghiêm ngặt về vấn đề thú quý hiếm,nhà tui đã từng kinh doanh bò sát từ thời bạn chưa biết pú sữa mẹ hay là nhìn thấy mặt trời nữa đó bạn,bạn thích loại nào,giá thành ra sao.bạn muốn nhập về bằng đường nào,bạn nuôi được bao nhiu loài,còn tui nè bạn,kỳ nhông kỳ đà tui nuôi sinh sản cà ngàn con rồi,loài rắn thì xin thưa đã từng là 1 trại chuyên về trăn và rắn sinh sàn,từ rắn hổ chúa,hổ phì,tới các loại cạp nong và những loài rắn nhập,trăn nhập,bạn từng nuôi hơn 10 trăn thả tự nhiên và bỏ vô nhà ngủ chung chưa...từng nuôi em trăn nào tự đổi màu trắng bách và xanh nhạt chưa,bạn đã nuôi rùa nuối vàng chính hiệu chưa bạn nuôi gấu nuôi cọp chưa,bạn nuôi nhím loại nào,các loại đó mình nói bạn nghe,trang trại tính hơn 1 mẫu bạn nha,chỉ là bỏ nghề kinh doanh máu me đó rồi với luật pháp chưa cho phép nhiều thôi nha bạn,tui chỉ thua bạn 1 điều là chưa chơi với nhện thôi,vơi bạn chưa hiểu hết lý do và nghe rõ mà đã mở mồm ra nói này nói nọ,
riêng vấn đề bò sát của bạn

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
mình làm topic này không phải để cãi nhau hay gây thù với hactu96 đâu.mình muốn bạn coi mà rút kn trong việc ăn nói ngông cuồng của bạn đi, diễn đàn là để tạo uy tín ,giao lưu đam mê,góp ý,chứ không phải mở miệng ra là nói tum lum và thích là chữi đâu,,,,nếu em có sai hay lỡ lời thì ban quản trị cứ xử lý em theo cam kết và nội quy diễn đàn,bạn đã bị bao nhiêu phàn nàn vì lời ăn tiếng nói rồi ak riêng vấn đề 1 hay 2 ngày như bạn nói về chó,có rất nhiều người làm chứng chứ mình không nói điêu,chó bán ra hơn 1 tháng mà mình còn đền nữa đó bạn, nói lun mình không chỉ kinh doanh 1 thứ mà còn nhiều như cây cảnh,đá phong thủy,nếu ok,tui đk kinh doanh bò sát được mình sẽ chuyển thêm để bán về bò sát thank

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
yeu cho vinh vien nên đưa link topic có chứa nội dung các cm đó vào đây nhé, BQT sẽ xem xét và giải quyết.

Janes Soleil

YTC Developer
Đọc từ đầu cuối chưa hiểu lắm, đoạn cuối ở post đầu là bạn hactu kia nói hay bạn yeu cho vinh vinh nói?? Mà ai có nhiều kn thì chia sẻ với mọi ng thôi sao phải so sánh rồi hơn thua nhau chi zạ :dead:

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
link nằm bên quyết đinh tăng thời gian bảo hành đó a quỷ,nằm bên trang 3,sao em cop link đo không được.bạn nói đúng,ai có kn thì gọp ý,mình cũng chĩ góp ý chứ mình không hơn thua với ai hết,đời mà sao tự cao tự đại được,ý chính là mình mún nói cho mem hactu96 hiểu thái độ của mem hactu96,có thể nhiều bạn nói hactu96 không có gì quá đáng,nhưng nói về mình thì chẳng khác gì người ta tạt vô mặt cả,với mem ấy tự cao quá rồi đó,mem hactu96 bạn đọc rồi bạn nghiệm lại time và những ngôn từ bạn sử dụng đi,mình lập topic chỉ để hactu96 hiểu đúng là góp ý, riêng mình sẽ không cm trong topic này mà để các mem và bqt cho ý kiến thôi,thank mọi người

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
bạn không biết cái gì về bò sát thì đừng có nói nhé , bạn hiểu dk bao nhiêu về các bệnh và các trường hợp xảy ra với các loài bò sát mà đã lên lớp mình như vậy , chó mèo ko thể chết sau 1,2 ngày nếu lúc mang về trong quá trình nuôi bị nhiễm bệnh , nhưn bò sát lại khác , nó là loài động vật ko phát triển dk như lớp thú , ko thể tự thích ngi nhiệt độ nhanh như chó mèo . VÌ vậy mong bạn đừng nói những cái gì khi bạn chưa hiểu

Thay mặt BQT, nay Quỷ lập topic này mục đích để cảnh cáo hactu96 về việc sử dụng ngôn từ khi cm trong topic. Quỷ đã theo dõi và ghi nhận lại đc 1 vài dẫn chứng về cách sử dụng ngôn từ xúc phạm người khác, gây tranh cãi của hactu96.

Trước đây hactu96 cũng đã từng bị khiển trách nhiều lần về việc sử dụng ngôn từ, nay nếu hactu96 còn tái phạm thì sẽ bị ban nick vĩnh viễn (theo yêu cầu của nhóm Admin).

Cm của hactu96 được post vào lúc 11:28 AM ngày 4/12/2011, topic cảnh cáo hactu96 về việc sử dụng ngôn từ khi cm trong topic được Quỷ lập vào lúc 7h01 PM ngày 9/1/2012, vậy cũng xem như đã cảnh cáo chung rồi vì cm của hactu96 có trước khi bị BQT cảnh cáo, có lẽ hactu96 sẽ không dám tái phạm nữa. Vấn đề chấm dứt tại đây nhé yeu cho vinh vien, hãy cho hactu96 cơ hội cuối để chỉnh đốn lại cách ăn nói. Quỷ đóng topic nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.