• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(HÀ NỘI) XIN Ý KIẾN VỀ 1 BUỔI OFFLINE

l0v39x

Member
MÌnh thật sự rất yêu mèo. Và muốn mọi người đóng góp ý kiến về 1 buổi off các em mèo kute của chúng ta. NHưg mình thấy ở Hà nội rất ít tổ chức về vấn đề này.MÀ mình chỉ thấy off chó là nhiều nhất. VẬy tại sao chúng ta k tự tạo nên 1 buổi để có thể chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc,cùng chiêm ngưỡng nhữg e mèo kute của nhau nhỉ???
Và mình viết nhữg dòng này để xin ý kiến mọi người xem sao?????

VÌ CÁC BÉ MÈO KUTE CỦA CHÚNG TA NÀO!! ZÔZOOOOOO

anhhiplp

MÌnh thật sự rất yêu mèo. Và muốn mọi người đóng góp ý kiến về 1 buổi off các em mèo kute của chúng ta. NHưg mình thấy ở Hà nội rất ít tổ chức về vấn đề này.MÀ mình chỉ thấy off chó là nhiều nhất. VẬy tại sao chúng ta k tự tạo nên 1 buổi để có thể chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc,cùng chiêm ngưỡng nhữg e mèo kute của nhau nhỉ???
Và mình viết nhữg dòng này để xin ý kiến mọi người xem sao?????

VÌ CÁC BÉ MÈO KUTE CỦA CHÚNG TA NÀO!! ZÔZOOOOOO

mình ngĩ đúng đấy mình rất muốn 1 buổi off nhu vậy, mình cũng rât rất yêu các miu và mình cũng như những bạn nuôi meo kachs thôi là muốn đc ngắm và xem nhiều chứ miu yêu mà mình ủng hộ bạn các bạn cùng ủng hộ để có buổi off sớm nhất nhé
mình rất mong