• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Hà nội - mún được tư vấn để mua hams

Status
Không mở trả lời sau này.

danglinh

YTC Developer
mình là sinh viên ở HN, thấy hams rất đáng yêu nên mún mua một chú về nuôi, mình chưa nuôi bao giò nên mình ko biết nên mua loại nào thông minh, không quá nhỏ, dễ nuôi, màu sắc thế nào. Ai biết chỉ giúp nhé! với lại shops nào ở HN bán hams uy tín, giá mềm một chút. Cả nhà chỉ giùm. Cảm ơn nhìu!

nhim

Well-Known Member
hamster bear là loài lớn nhất, nghịch bọn này lông mềm, thích lắm, màu sắc k đc đa dạng cho lắm
màu đa dạng có thể kể đến campell loại này chơi cũng thích vì nó hiền, panda thì vẻ ngoài như cam nhưng dữ hơn, ww cũng có vẻ bề ngoài như cam và pan cũng hiền
robo thì mình chưa nuôi, nhưng có vẻ nó đắt nhất trong bọn này

susu_susi

T.Viên Năng Động
còn nữa nè. Bé bear rất là hiền na. Theo mình thấy bear là hiền nhất nhưng khó nuôi cả robo cũng vậy nếu bạn mới nuôi lần đầu thì nên nuôi camp. :Onion35: Hamster đc chia làm 4 loại chính là: camp, winter white, robo, bear. Hamster thì đa dạng lắm bạn ah

nhim

Well-Known Member
bạn đến normal shop ở đường tạ quang bửu gần ktx đại học bách khoa. mình có 3 chú bear nếu bạn muốn nuôi thì mình để lại cho bạn mình k lấy lãi gì cả chỉ cần bạn chăm sóc tốt là ok

snowwhite_g1

T.Viên Năng Động
bạn có thể tham khảo tại nơi bán của mình nhé
tất cả đều là đồ chất lượng, đảm bảo ko có hàng nhái, hàng kém chất lượng :) khi bạn tới mua hàng sẽ được chỉ cách phân biệt các loại hàng nhái ( nếu bạn chưa biết )
click vào link http://www.yeuthucung.com/topic/21211-ha-n%e1%bb%99i-chu%e1%bb%99t-hamster-v%e1%ba%adt-nuoi-ph%e1%bb%95-bi%e1%ba%bfn-nh%e1%ba%a5t-hi%e1%bb%87n-nay-c%e1%bb%a7a-gi%e1%bb%9bi-tr%e1%ba%bb-up/page__pid__143256__st__10#entry143256

Status
Không mở trả lời sau này.