• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

góp ý tí

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
hừm về việc em góp ý đó chính là vấn đề spam acc , nên có cách giải quyết gọn gẽ hơn , mỗi lần em vào tìm thành viên có 2666 trang, mà trang nào cũng có spamer acc ví dụ như 123 1234 1235 tên acc chủ yếu để Pr quảng cáo hay gì đó làm khó khăn cho việc tìm thành viên và lag nữa =.= em xin góp ý nhà mình nên gắn cái thời gian chờ là 60 giây vào chỗ đăng kí nếu muốn đăng kí, làm vầy tránh 1 phần spam và mình nên có bộ lọ c IP acc nào trùng IP vi phạm nhiều nên ban hết IP luôn . vậy thôi ^^

Thonthon

Diamond Member
Phương án của bạn cũng đã có nhiều người đề cập,nhưng yêu thú cưng không hạn chế việc đăng kí số lượng thành viên.Ban quản trị chỉ xử lý và ban nick những thành viên có hành vi phá hoại diễn đàn.

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
Thonthon said:
Phương án của bạn cũng đã có nhiều người đề cập,nhưng yêu thú cưng không hạn chế việc đăng kí số lượng thành viên.Ban quản trị chỉ xử lý và ban nick những thành viên có hành vi phá hoại diễn đàn.
bạn lầm rồi mình không hạn chế số lượng đăng kí mà chỉ hạn chế thời gian spam của spamer nếu là ng` YTC đợi 60 thì có sao

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
dienvienpro said:
bạn lầm rồi mình không hạn chế số lượng đăng kí mà chỉ hạn chế thời gian spam của spamer nếu là ng` YTC đợi 60 thì có sao
Hiện tại diễn đàn quy định thời gian chờ giữa những bài viết là 1 phút... có giống ý e ko...