• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Góp ý : Thiết Kế ChatBox

bonnie.cutiee

Bonnie Chuxiiii

Kính gửi Admin : Diễn Đàn YTC
Admin ơi ! Cho Sunyboo góp ý kiến nhỏ nha !
Nhầm mục đích làm quen kết bạn với các thành viên mới cũ và admin diễn đàn , Sunyboo có 1 sáng kiến xin admin duyệt
Admin có thể thêm cho diễn đàn xin cái chatbox không ạ , Vì khi có Chatbox các thành viên mới or cũ có thể dễ dàng nói chuyện với mọi người và Admin , với thêm nữa là các thành viên có thể thỏa thích tám trên web mà không cần phải đăng bài để chém gió > Điều đó giúp cho số lượng thành viên càng đông vui hơn
Ý kiến em chỉ có vậy thôi ạ , Mong Admin chấp nhận em sẽ đợi ạ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Đã nhận ý kiến đóng góp của bạn.

Ý kiến rất thiết thực, hiện tại CPU của máy chủ không sử dụng hết công suất nên sẽ setup thêm module chat shoutbox để mọi người trò chuyện cho vui.

Thân mến.

bonnie.cutiee

Bonnie Chuxiiii
@Pate ^^ Tks Ad vì ngày nào e cũng trong đây hết nhưng không có chat box tám chuyện á nên viết 1 bài góp ý . Moq Ad có thể thực hiện sớm Tks Ad nhìu

bonnie.cutiee

Bonnie Chuxiiii
Pate said:
Đã nhận ý kiến đóng góp của bạn.

Ý kiến rất thiết thực, hiện tại CPU của máy chủ không sử dụng hết công suất nên sẽ setup thêm module chat shoutbox để mọi người trò chuyện cho vui.

Thân mến.
@Pate ^^ Tks Ad vì ngày nào e cũng trong đây hết nhưng không có chat box tám chuyện á nên viết 1 bài góp ý . Moq Ad có thể thực hiện sớm Tks Ad nhìu

- Ad ơi sẵn tiện em hỏi Diễn đàn mình có người cố vấn và hướng dẫn mem chưa ạ

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
bonnie.cutiee said:
- Ad ơi sẵn tiện em hỏi Diễn đàn mình có người cố vấn và hướng dẫn mem chưa ạ
Hướng dẫn về vấn đề gì bạn? Cách đăng ký thành viên, post topic mới, chèn hình vào bài viết..v.v đều có topic hướng dẫn cụ thể mà, nếu mem nào còn có thắc mắc hay gặp sự cố gì có thể post bài nhờ hỗ trợ. Các Mod, Smod, Admin đều sẽ cố gắng giúp đỡ trong khả năng of mình

bonnie.cutiee

Bonnie Chuxiiii
xx_Thanh_xx said:
Hướng dẫn về vấn đề gì bạn? Cách đăng ký thành viên, post topic mới, chèn hình vào bài viết..v.v đều có topic hướng dẫn cụ thể mà, nếu mem nào còn có thắc mắc hay gặp sự cố gì có thể post bài nhờ hỗ trợ. Các Mod, Smod, Admin đều sẽ cố gắng giúp đỡ trong khả năng of mình
:le_luoi: Vậy thì Admin cố gắng lên nhé :gud_job: