• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Góp ý box mua bán

mags2hy

YTC Developer
Tình hình là em mới là thành viên mới của diễn đàn...tính mua 1 em chó hoặc mèo về nuôi...nhưng nhận thấy các bài rao bán thứ 1 là thiếu hình, thứ 2 là ko có giá...thành ra rất khó cho những người gà mờ như em nắm bắt đc tình hình...nay đề nghị các mod thắt chặt hơn về phần rao tin mua bán để người mua đỡ bị " hớ " hơn ạ.

Nhung90

T.Viên Năng Động
có địa chỉ và số điện thoại mà bạn, lên nick yahoo yêu cầu cho xem hình là ok mà, như tớ này, lên đăng bài bán 1 em fox mà suốt ngày có ng` gọi chỉ để hỏi đực hay cái hả bạn, mai tớ đến xem nhá, và mai là mai, mãi chẳng thấy ai đến xem, cãi nhau vs chồng luôn, chán chẳng muốn bán nữa, tự nhiên thành ra cứ nhìn thấy em chó là mình khó chịu, biết vậy là có lỗi vs em mà tại mình bệnh mà cả nhà k ai chăm em được giúp, cả ngày lết lên lết xuống cầu thang thành ra suốt ngày cáu, ông xã về là kêu bị ma nhập nên phải lôi em cún lên cơ quan chăm