• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giống chó nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

4t&1t

Chào cà nhà...mọi người cho mình hỏi giống chó này là giống chó gì được không?...có 1 người quen mún bán cho mình...họ nói là nhật lai bắc kinh...mọi người cho mình xin ý kiến nha..... :) :) :) :wub:

Picatso

YTC Developer
Chào cà nhà...mọi người cho mình hỏi giống chó này là giống chó gì được không?...có 1 người quen mún bán cho mình...họ nói là nhật lai bắc kinh...mọi người cho mình xin ý kiến nha..... :) :) :) :wub:

chó nhỏ quá nhìn k biết vậy.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
bé còn nhỏ quá nên khó nhận định giống j b à
là ng` quen thì b cứ đến xem cho bố mẹ là bít ngay

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
nhìn loại này giống bắc kinh lai nhật qá . nếu k lầm thì sau này lông bé hơi xù xù ra :D

cat29

Ngoc Anh
E này là Nhật đó bạn, nếu bố hoặc mẹ là bắc kinh thì chắc cũng kg chuẩn lắm, vì nhìn e không có nét bắc kinh
Mà bạn nui khéo wá, e tròn xoe àh, nhìn mún cắn :p

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Kem_Ốc_Quế said:
bé còn nhỏ quá nên khó nhận định giống j b à
là ng` quen thì b cứ đến xem cho bố mẹ là bít ngay
Mod ơi cho e hỏi làm sao để úp hình avatar v. ạ . Mod chỉ giúp e :X Tks Mod trớc

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
binlun.smile9x said:
Mod ơi cho e hỏi làm sao để úp hình avatar v. ạ . Mod chỉ giúp e :X Tks Mod trớc
Vào cấu hình trong trang cá nhân ấy b...Có cái thay đổi avar,bấm vào đấy và chọn file ảnh có sẵn trong máy b lưu hoặc tải từ mạng về là đc mừ :3 (Vừa thay hồi chìu)
p/s:Lần sau pm riêng nhá

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
giống nay la giống đào mộ

mod chết het roi ah ma ko close đi nhi

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
MECSADEC said:
giống nay la giống đào mộ

mod chết het roi ah ma ko close đi nhi
Với cmt của bạn đủ để mình band 3 ngày đấy!
Các cmt cần phải nhã nhặn nhé, ko nên nóng vội!
Close topic!

Status
Không mở trả lời sau này.