• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giao diện mới của website Ytc

chiru

T.Viên Năng Động
Thú thật với ban quản trị diễn đàn từ ngày các bạn cập nhật dao diện mới đến hôm nay được khoảng 3-4 ngày nhưng mình thấy nó còn không bằng cái gd cũ.Mọi thứ cứ rối tung cả lên phức tạp ko chịu nổi,còn nữa rất nhiều dữ liệu bài viết luu trữ của mọi người trước đây gần như bị xóa sạch không còn.Rât mong các bạn nghiên cứu kỹ giao diện rồi thay đổi.

love cún

Member
Thú thật với ban quản trị diễn đàn từ ngày các bạn cập nhật dao diện mới đến hôm nay được khoảng 3-4 ngày nhưng mình thấy nó còn không bằng cái gd cũ.Mọi thứ cứ rối tung cả lên phức tạp ko chịu nổi,còn nữa rất nhiều dữ liệu bài viết luu trữ của mọi người trước đây gần như bị xóa sạch không còn.Rât mong các bạn nghiên cứu kỹ giao diện rồi thay đổi.
mình công nhận là giao diện mới không = giao diện cũ. thích giao diện cũ hơn nhiều. ban quản trị cài lại giao diện cũ đi

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hj các bạn,

Mình sẽ edit lại giao diện để mọi người tiện theo dõi hơn. Chỉ là vấn đề giao diện mới nên các bạn chưa quen.
YTC sẽ chỉnh sửa để gần về giao diện cũ nhưng vẫn sẽ giữ một số tính năng của giao diện mới & sẽ có bài hướng dẫn sử dụng các chức năng diễn đàn.

Thân mến.

Chắc là do mới nên sử dụng không quen thôi, chứ mấy web lớn đang có xu hướng dùng mã nguồn này vì hiện tại nó là tốt nhất