• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Giải thích giùm em

Status
Không mở trả lời sau này.

PiPi111

Banned
Em có mấy điều muốn mấy anh, chị giải thích giùm em :
Thứ nhất : Em muốn xem lại những bài mà em đã đăng em vào đâu để xem lại
THứ 2 : Inbox là gì ? em thấy mấy bạn trong mục mua bán chó thường nói cho mình giá vào inbox . Và inbox là gì và nằm ở đâu
Thứ 3 : Em thấy có những thành viên tích cưc, thành viên uy tín là sao và muốn làm những thành viên đó như thế nào ,

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
1 : Bạn muốn xem lại những bài & chủ đề đã gửi thì vô trang cá nhân ---> bấm vào chữ Nội Dung , sẽ thấy những bài mà bạn viết
2 : Inbox là hộp tin nhắn của bạn , lên đầu diễn đàn , trên chữ THANKS YOU í , sẽ thấy tên của bạn : PiPi111 , đi sang bên trái , cái đầu tiên là bảng tâm trạng , cái thứ hai là Thông báo , cái thứ ba là hộp tin nhắn --> Inbox , mỗi khi bạn có thông báo hay tin nhắn , nó sẽ hiện màu đỏ trông như hình vuông , đánh số 1,2,3 gì đó , mỗi lần đó là bạn có 1 thông báo hoặc tin nhắn .
3 : Ừm , sau đây mình sẽ nêu những cấp độ của YTC ( 1 là yếu nhất nhé ) :
-1. YTC Lover : mới tham gia bạn sẽ là cấp độ này
-2. YTC Deverloper : viết bài từ 75 bài viết trở lên bạn sẽ là cấp độ này , bài viết hiện ra ở thôngtin trên trang cá nhân : vd bạn có 10 bài viết , trong mục thông tin trên trang cá nhân bạn sẽ thấy dòng Bài Viết và ghi đầy đủ số bài viết của bạn , như comment í
-3. T.Viên Tích Cực : từ 300 bài viết là đạt được cấp này
-4. T.Viên Năng Động : từ 500 bài viết trở lên . Mình đang ở cấp độ này .
Còn các cấp độ khác mình chưa lên , chưa trả lời bạn được . Bạn có thể tham khảo các cấp bằng cách kéo xuống dưới diễn đàn , trên danh sách thành viên và dưới nơi ghi hôm nay là sinh nhật của thành viên nào ...
MÌNH TUY KHÔNG PHẢI LÀ MOD , NHƯNG MÌNH VẪN CÓ THỂ TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI CỦA BẠN ( ĐA SỐ ) KHI NÀO CẦN HỎI MÌNH THÌ CỨ NÓI NHÉ ;)

PiPi111

Banned
1 : Bạn muốn xem lại những bài & chủ đề đã gửi thì vô trang cá nhân ---> bấm vào chữ Nội Dung , sẽ thấy những bài mà bạn viết
2 : Inbox là hộp tin nhắn của bạn , lên đầu diễn đàn , trên chữ THANKS YOU í , sẽ thấy tên của bạn : PiPi111 , đi sang bên trái , cái đầu tiên là bảng tâm trạng , cái thứ hai là Thông báo , cái thứ ba là hộp tin nhắn --> Inbox , mỗi khi bạn có thông báo hay tin nhắn , nó sẽ hiện màu đỏ trông như hình vuông , đánh số 1,2,3 gì đó , mỗi lần đó là bạn có 1 thông báo hoặc tin nhắn .
3 : Ừm , sau đây mình sẽ nêu những cấp độ của YTC ( 1 là yếu nhất nhé ) :
-1. YTC Lover : mới tham gia bạn sẽ là cấp độ này
-2. YTC Deverloper : viết bài từ 75 bài viết trở lên bạn sẽ là cấp độ này , bài viết hiện ra ở thôngtin trên trang cá nhân : vd bạn có 10 bài viết , trong mục thông tin trên trang cá nhân bạn sẽ thấy dòng Bài Viết và ghi đầy đủ số bài viết của bạn , như comment í
-3. T.Viên Tích Cực : từ 300 bài viết là đạt được cấp này
-4. T.Viên Năng Động : từ 500 bài viết trở lên . Mình đang ở cấp độ này .
Còn các cấp độ khác mình chưa lên , chưa trả lời bạn được . Bạn có thể tham khảo các cấp bằng cách kéo xuống dưới diễn đàn , trên danh sách thành viên và dưới nơi ghi hôm nay là sinh nhật của thành viên nào ...
MÌNH TUY KHÔNG PHẢI LÀ MOD , NHƯNG MÌNH VẪN CÓ THỂ TRẢ LỜI CÁC CÂU HỎI CỦA BẠN ( ĐA SỐ ) KHI NÀO CẦN HỎI MÌNH THÌ CỨ NÓI NHÉ ;)

Thanks bạn có gì mình sẽ hỏi bạn mong bạn giúp đỡ mà bạn ơi trang cá nhân nằm ở đâu và cấp độ mod cũng đăng nhiều tin là lên đc hay sao hay là mod phải có quyền admin ?

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Thanks bạn có gì mình sẽ hỏi bạn mong bạn giúp đỡ mà bạn ơi trang cá nhân nằm ở đâu và cấp độ mod cũng đăng nhiều tin là lên đc hay sao hay là mod phải có quyền admin ?

Bạn hãy làm theo hình hướng dẫn để vào đc trang cá nhân. (Click vào hình để xem hình lớn)

View attachment 44714

View attachment 44715

Cấp độ Mod là do BQT xét duyệt, các thành viên muốn đăng ký làm Mod phải thỏa điều kiện do BQT đưa ra. Bạn có thể xem thêm ở đây: Click.

Status
Không mở trả lời sau này.