Chúc mừng năm mới 2017

yeu thu cung

Giải quyết vấn đề nuôi mèo..

Thảo luận trong 'MADE IN YTC' bắt đầu bởi Uyên Đào, 9 Tháng sáu 2014.

1. Uyên Đào

Uyên Đào Member

Em cũng như chị ở topic này vậy, tuy vậy nhưng mẹ đã cho nuôi.
    Mấy tháng trước em đã xin mẹ rồi, thì mẹ em cũng ậm ừ. Nhưng dạo này thấy em quyết liệt quá mẹ em cũng đồng ý, hôm trước mẹ em nói cuối tháng có người làm sẽ cho em nuôi. Em cũng đồng ý và nói với cái anh bán mèo cho em rằng là ngày 20 anh ấy giao. Cái hôm qua em mới nói mẹ, mẹ em cứ nói tùm lum rằng là khi nào có người làm chứ không phải cuối tháng mới cho nuôi, rồi nói cứ như là không muốn cho em nuôi. em có đưa em gần được 2t, hồi bé có bệnh về đường hô hấp thì phải.
    Em nói em nuôi để trên lầu thôi, vì giống mèo tây em đọc trên mạng là chỉ thích phơi nắng rồi ăn ngủ, chơi đùa nựng nọt, nhà em cũng có nhiều lầu nên không lo =__- Ấy mà mẹ em cứ nói thế, rồi ai nuôi ? Đem về ai hốt .. cho nó? Em nói thì em mua cát mèo về, khi nó ra thì e hốt thôi, chắc chắn luôn ! Rồi mẹ em nói em đem về để cho mẹ em nuôi, em ngồi đó. Vậy em cũng không hiểu nguyên cả tháng nay em đọc mấy tư liệu kham thảo để mang mèo về cho mẹ em nuôi a (!?) em cũng biết mẹ đang bận xây quán café nên muốn chăm sóc. Vả lại ở nhà mới em không có ai làm bn nên muốn nuôi mèo về để chơi cùng, chăm sóc ~
    Giờ thì vấn đề là cái anh bán mèo cho em ở HCM, là sinh viên. Đầu tháng 7 phải đi quân sự thì phải? Vậy em phải làm sao ạ? Vì em nói chắc chắn mà anh ấy cancel mấy người khác để bán mèo cho em..Hay là xin đại bé mèo về nói bạn nào gửi cho nuôi giùm??

[Nếu có sai box hay không đúng gì đó thì mod move box giùm..]

Last edited: 9 Tháng sáu 2014
  2. vuthuylinh2016

vuthuylinh2016 Member

Bạn có thể sang gửi nhà bạn hoặc mang đến khách sạn thú cưng, mình thấy có chỗ này cũng hợp lý này, nhà mình cứ đi du lịch là mang mèo đến đây https://www.petmart.vn/hotel

3. khaikiet1511

khaikiet1511 New Member

nâng cung chân mày Hàn Quốc là một trong những kỹ thuật giúp cải thiện tốt nhất tình trạng chân mày bị hạ thấp do vấn đề tuổi tác, giúp bạn có được một vài lông mày thanh thoát, trẻ trung, hài hòa với khuôn mặt.

nâng lông mày Hàn Quốc giúp bạn có được đôi mày thanh tú, trẻ trung, hài hòa với gương mặt

đỡ lông mày Hàn Quốc có giá bao lăm?
    Đối tượng ăn nhập với kỹ thuật đỡ lông mày Hàn Quốc

nâng chân mày Hàn Quốc hợp với các đối tượng sau:

- Khoảng cách giữa lông mày và mắt hẹp;

- lông mày bị hạ thấp do lão hóa;

- Muốn tạo dáng lông mày mới;

- Không ưng với vết xăm lông mày cũ.

Quy trình nâng chân mày Hàn Quốc

Quy trình đỡ chân mày Hàn Quốc diễn ra nhanh chóng (từ khoảng 45 – 60 phút), là một tiểu phẫu đơn giản, gồm các bước:

Bước 1: thầy thuốc thăm khám, tư vấn;

Bước 2: Đo vẽ vị trí lông mày cần đỡ;

Bước 3: Gây tê;

Bước 4: Tiến hành nâng lông mày. Chuyên gia sẽ thực hành loại bỏ phần da chùng, mỡ thừa, vết xăm cũ nơi chân mày giúp đôi chân mày được đỡ cao lên một cách thiên nhiên nhất;

Bước 5: Khâu đóng vết thương, một đôi trường hợp sẽ thực hành phun xăm lại chân mày mới, chấm dứt giải phẫu.

Hình ảnh mô phỏng kỹ thuật nâng chân mày Hàn Quốc

Những vấn đề cần lưu ý sau khi thực hiện nâng lông mày Hàn Quốc

Giữ vệ sinh vùng phẫu thuật và uống thuốc theo chỉ dẫn của thầy thuốc;

Không gãi, tác động mạnh đến vùng giải phẫu để tránh gây nhiễm khuẩn và ảnh hưởng đến quá trình hồi phục của vết thương;

Tránh sử dụng các thực phẩm dễ gây sẹo, thâm như hải sản, rau muống, đồ nếp,…;

Sau một tuần, bạn đến gặp bác sĩ để cắt chỉ và soát tình trạng ổn định của vết mổ.

Viện Thẩm mỹ Quốc tế V.I.P – địa chỉ nâng lông mày Hàn Quốc uy tín

Viện Thẩm mỹ Quốc tế V.I.P là một trong những thương hiệu thẩm mỹ hàng đầu Việt Nam.

V.I.P quy tụ đông đảo các y thầy thuốc giỏi được đào tạo tại các trường thẩm mỹ hàng đầu trong và ngoài nước, có nhiều năm kinh nghiệm, mắt thẩm mỹ tinh tế, luôn làm việc với cái tâm và tinh thần trách nhiệm cao để mang đến cho khách hàng kết quả đỡ thẩm mỹ hài lòng.

Tại V.I.P, chúng tôi có cơ sở vật chất đương đại, trang thiết bị tối tân để mỗi cuộc phẫu thuật đều diễn ra an toàn, tạo cho khách hàng sự thoải mái nhất.

Sau khi thực hiện nâng lông mày Hàn Quốc tại V.I.P, bạn sẽ có đôi chân mày thảnh thơi, trẻ trung, không lưu lại sẹo xấu, đẹp tự nhiên hoàn hảo.Trên đây là những thông tin cơ bản về kỹ thuật đỡ lông mày Hàn Quốc. Nếu còn gì thắc mắc, bạn có thể tham gia chuyện trò trực tuyến cùng chuyên gia tư vấn hoặc để lại số điện thoại vào khung bên dưới, chúng tôi sẽ gọi lại và giải đáp cho bạn trong thời gian sớm nhất!

Xem thêm: bấm mí mắt giá bao nhiêu