• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em hamster của em ngủ quá nhiều và bị run khi ngủ

babyvol

tình hình là em hams của em ngủ rất nhiều mọi người ạ cụ thể là từ 8h đến 10h sau đó ăn chơi r ngủ từ 2h đến tận 5h chiều luôn @@ dậy nghịch chút chút rồi lại ngủ từ 8h đến bây giờ là 10r chưa tỉnh @@ thế có bình thường không ạ @@ và lúc ngủ thỳ thường chui vào góc chuồng ngủ , lúc ngủ thỳ ngửa bụng lên và đôi lúc run rẩy khi ngủ @@ mong mọi người giúp em với

6chip9

YTC Developer
mình nghĩ chắc k sao đâu. pé của mình cũng vậy mà, mình mới nuôi nên chỉ biết có tí xíu thôi đó đừng tin tưởng quá nha

lebaochau93

Yêu hamster
tình hình là em hams của em ngủ rất nhiều mọi người ạ cụ thể là từ 8h đến 10h sau đó ăn chơi r ngủ từ 2h đến tận 5h chiều luôn @@ dậy nghịch chút chút rồi lại ngủ từ 8h đến bây giờ là 10r chưa tỉnh @@ thế có bình thường không ạ @@ và lúc ngủ thỳ thường chui vào góc chuồng ngủ , lúc ngủ thỳ ngửa bụng lên và đôi lúc run rẩy khi ngủ @@ mong mọi người giúp em với

Bạn nuôi giống j? Nếu là bear thì bình thường, bear ngủ gần như suốt ngày, chỉ dậy để ăn và chơi vào ban đem khi mình đã ngủ thôi

Ciniz

mình nghe nói là hams thường ngũ 14h 1 ngày lận bạn ... hoạt động vào đêm thì nhìu ... còn dụ run run thì mình nghĩ thì chắc do lạnh :D mình nói sai bõ qua cho mình nha

Bé Xún

T.Viên Năng Động

Bt mà bạn, hamster ngủ rất nhìu có khi còn ngủ cả ngày rùi đêm mới dậy ấy chứ....Chui vào góc chuồng vì chỗ đó tối.....ngửa bụng lên chắc là nóng.....và run khi ngủ là bé đang mơ^^

Nhokpj123

YTC Developer
Hams thường ngủ rất nhiều từ 14 đến 18h 1ngày bạn ak.vào trờj nóg do tâp tjh nên hams có thể ngủ lâu hơn do đây là tap tjh ngủ hag o nơj hoag mac cua hams.Bạn thấy hams nằm ngữa là pt bạn ak đây là lúc pé đag ngũ xâu nếu pan thấy hams cuộn tròn khj ngủ thj đây là luk pé ngủ rất là ngon.hams pan hay pj run gjât gjât tay hoăx chân khj ngu thj la pt pan ak nhju ng nój chơj hams đag nằm mơ đấy.Mà nek hams ngủ nhju wá 1phần cug do pé nhàm chán o lốj kiến trúc của chuồg it đo chơi hoax wá chât hep