• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

E xin có góp ý nho nhỏ :D

Hải Long

Platinum Member
Chào cả nhà :D , theo e thấy bh trên YTC lập một nick mới quá dễ dàng , làm cho những loại lừa đảo dễ dàng lập nick , sau đó bán thú cưng bệnh , yếu , Như Mập Lồi Rốn T ( Facebook) ....... Và nếu bị band nick thì lại lập nick mới ra và tiếp tục bán :04: . Đơn giản vì theo e thấy lập nick trên YTC quá dễ dàng :frozesweat: Chỉ cần vết bừa nick rồi viết đại một email vào là xog :Onion26: Nên có thể dễ dàng lập hàng trăm acc CLONE :dead:

Em nghĩ BQT YTC nên cho thêm chức năng sau khi Đăng kí email xong là : "Xác nhận email"

:juuuu: :juuuu: Vì e nghĩ như thế bọn buôn bán lừa đảo sẽ ko còn lập nhiều nick tung hoành phá tan Diễn đàn YTC nữa :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: BQT cũng đỡ mất time di band acc CLONE

Đó là ý kiến của em nghĩ thôi :Onion13: Tuy e nghĩ là nó sẽ khó ? :hmmm: , Mong các bác đừng :oi23: :oi23: :oi23::m179: :m179: em T_T

Thonthon

Diamond Member
Hải Long said:
Như thế thì BQT sẽ đỡ mệt hơn và đỡ phải mỏi tay band nick :good_job:
Ý kiến của bạn thật ra nhiều người cũng có nói rồi :) Nhưng thật ra thì yêu thú cưng không có cấm lập nhiều nick :)Nếu như thành viên bị cảnh cáo lập nick mới tiếp tục tái phạm sẽ bị band ip bạn à......Dù sao cũng cảm ơn bạn đã góp ý :)

Hải Long

Platinum Member
Thonthon said:
Ý kiến của bạn thật ra nhiều người cũng có nói rồi :) Nhưng thật ra thì yêu thú cưng không có cấm lập nhiều nick :)Nếu như thành viên bị cảnh cáo lập nick mới tiếp tục tái phạm sẽ bị band ip bạn à......Dù sao cũng cảm ơn bạn đã góp ý :)
Ồ hóa ra có vụ band IP nữa hả anh , E cảm ơn ạ :) Thế thì e yên tâm hơn 1 phần roài :gongxi-1: