• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đưa Bio đi thiến, hỏi về sức khỏe sau khi thiến.

bio

Member
Em rất sợ Bio nhà em đi theo gái :lac_dau: vì có mấy con trong xóm nó cứ hằng đêm gọi Bio nhà em , nhưng vì một phần còn bé :hmmm: cộng với cả k hám gái bằng hám chủ :03: thế nên đến giờ phút này, được 7 tháng nên Bio nhà em cũng chỉ ở trong nhà, nhưng tối hôm trước, khi bố em bịt cái lỗ ở cửa vì sợ ban đêm Bio nhảy ra ngoài chơi đêm, tình cờ em phát hiện ra cu cậu đang nhảy lên, móc tay vào cửa, đu lửng lơ ở đấy, vì chưa biết làm thế nào để ra ngoài :co_y_tuong_xau: nên em đâm ra hơi sợ Bio nhà em sẽ theo mất con khác :good_job:
Cả nhà em quyết định đưa Bio đi thiến :eye_wide:tình trạng sức khỏe sau khi đi thiến về, ăn uống bình thường, nhưng lại không quấn người nữa :go_mo: cả ngày chỉ nằm một chỗ, đến giờ ăn cơm thì ra ăn thôi sau đó lại vào nằm, k ngủ nhưng cứ nằm đó thôi :good_job: không biết có phải do đau hay bị chấn thương về tinh thần tâm lý mng nhỉ? :good_job: em muốn hỏi thêm, không biết bao giờ Bio sẽ lành lặn khỏe mạnh như xưa?

Mình ko nuôi mèo nhưng mình nuôi chó. Theo mình nghe các bác thì nếu cắt bị lầm thì nó sẽ ghét chủ mình đã từng thấy nhìu rùi. Nhưng hầu như là thiến thành công. Chúc cún bio nhà bạn chóng khoẻ