• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dự định mở 1 Shop thức ăn cho Mèo và Chó

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Tớ đang dự định mở 1 Shop thức ăn cho MÈo và Chó
Vì nhà tớ có nhiều mèo chó lắm
Sáng nay tớ thăm khảo thấy bên viet-pet cũng có bạn bán đầy đủ các loại thức ăn cho Chó Mèo ...!
Thế là tớ nghĩ luôn ra ý này
Nhà tớ ở dười Nhổn - Xuân Phương - Từ Liêm
Các bạn thấy nếu mở thế có khả thi ko ... ai vào thì cho tớ xin ý kiến nhé tớ đang rất cần nhưng ý kiến của các bạn vì dự định này diễn ra trong đầu nhanh quá ... Cám ơn các bạn
:hmmm: :hmmm: :hmmm:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: ko ai có ý kiến gì sao

I♥umeo

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Bạn hỏi vậy rất khó. Vạn sự khởi đầu nan bạn ạ. Nếu bạn bắt tay vào có thể 10 năm nữa bạn sẽ là một nữ doanh nhân thành đạt.
Nhưng nói thật tôi e rằng khu vực bạn ở hơi ít người nuôi pet vậy có thể dự kiến của bạn không mấy khả thi lúc ban đầu.
Bạn mở shop cho pet thì cần có nhiều người nuôi pet gần đó - thì hàng mới bán chạy. Ngoại trừ bạn quảng cáo trên mạng và chịu khó giao hàng tại nhà.
Một vài lời chân thành. Chúc bạn thành công.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Bạn hỏi vậy rất khó. Vạn sự khởi đầu nan bạn ạ. Nếu bạn bắt tay vào có thể 10 năm nữa bạn sẽ là một nữ doanh nhân thành đạt.
Nhưng nói thật tôi e rằng khu vực bạn ở hơi ít người nuôi pet vậy có thể dự kiến của bạn không mấy khả thi lúc ban đầu.
Bạn mở shop cho pet thì cần có nhiều người nuôi pet gần đó - thì hàng mới bán chạy. Ngoại trừ bạn quảng cáo trên mạng và chịu khó giao hàng tại nhà.
Một vài lời chân thành. Chúc bạn thành công.

cám ơn bạn .. tớ cũng dự kiến Ship tại nhà cho các bạn mà ...!
Cám ơn bạn đã góp ý nhé :03:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Sáng nay tớ thăm khảo thấy bên viet-pet cũng có bạn bán đầy đủ các loại thức ăn cho Chó Mèo ...!
Các bạn thấy nếu mở thế có khả thi ko ... ai vào thì cho tớ xin ý kiến nhé tớ đang rất cần nhưng ý kiến của các bạn vì dự định này diễn ra trong đầu nhanh quá ... Cám ơn các bạn

tất nhiên đó là một ý tưởng hay và táo bạo,tuy nhiên từ ý tưởng đến thực tế là cả 1 quá trình dài và phụ thuộc vào nhiều yếu tố bạn ạ.Bạn hãy cân nhắc và xem xét kỹ lưỡng nha.Chúc bạn thành công.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
chúc bạn thành công:)

cám ơn bạn nhé :03:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
tất nhiên đó là một ý tưởng hay và táo bạo,tuy nhiên từ ý tưởng đến thực tế là cả 1 quá trình dài và phụ thuộc vào nhiều yếu tố bạn ạ.Bạn hãy cân nhắc và xem xét kỹ lưỡng nha.Chúc bạn thành công.

Ừm bạn .. tớ sẽ cân nhắc kĩ .. cám ơn ban nhiều lắm ... :03:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
cám ơn bạn nhé :03:

không có gì,chúc bạn may mắn và thành công,nhớ thông báo kết quả cho tụi mình cùng chia sẻ nhé.Thân.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥

Mình không biết khu bạn có nhiều người nuôi pet và quan tâm đến pet không nhưng mình thấy hơi xa trung tâm và cũng xa nhà mình quá :( nên cũng rất khó. Bạn chịu ship hàng nhưng lại tính phí thì lại quá tội cho người mua. Nhưng nếu free ship thì ok luôn :le_luoi: hehe. Góp ý vậy thôi, bạn cứ suy nghĩ kĩ nha

sonblack

YTC Developer
theo mình thấy rất có thể bạn sẽ lỗ vốn!
lên bạn phải có chiến lược kinh doanh!
dù sao mình sẽ rất ủng hộ bạn!
bạn lên cho mình SĐT!
khi nào bạn mở mình sẽ mở hàng bịch canin hay gì đó!

txh1403

Phá phách member
theo mình thấy rất có thể bạn sẽ lỗ vốn!
lên bạn phải có chiến lược kinh doanh!
dù sao mình sẽ rất ủng hộ bạn!
bạn lên cho mình SĐT!
khi nào bạn mở mình sẽ mở hàng bịch canin hay gì đó!

thanh niên 2012 rồi,nói ở ngoài ngọng dc chứ viết đừng ngọng thế chứ bạn ,muhâhha
PS:cô chủ thớt mở đi,nếu free ship thì sẽ ủng hộ thường xuyên :D.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
thanh niên 2012 rồi,nói ở ngoài ngọng dc chứ viết đừng ngọng thế chứ bạn ,muhâhha
PS:cô chủ thớt mở đi,nếu free ship thì sẽ ủng hộ thường xuyên :D.

Uk nếu free ship thì tớ cũng sẽ là khách hàng thân quen luôn :D

txh1403

Phá phách member
Uk nếu free ship thì tớ cũng sẽ là khách hàng thân quen luôn :D

nhà cô xa như thế,free ship để lỗ vốn à :D....nhổn với bạch mai đúng k nhỉ...cả 1 chặng đường gian nan

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
nhà cô xa như thế,free ship để lỗ vốn à :D....nhổn với bạch mai đúng k nhỉ...cả 1 chặng đường gian nan

Uk he, biết nhà mìnhi à :) công nhận cũng phải 17,18km ý :-S

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nhà tớ nuôi nhiều pet nên tớ đang dự định như vậy ...!
Cám ơn các ý kiến của tất cả các bạn nhé ...!
Tớ hay mua cain ở bên Hà đông qua nhà tớ phí ship là 50k ..!
Nếu tớ mở tớ sẽ tính ship mức thấp nhất có thể cho các bạn ...! :)
Cám ơn các bạn nhiều lắm ...! :Onion32:

doanthikimanhls

YTC Developer
thức ăn cho chó thì tớ không rõ lắm, nhưng mà thức ăn cho mèo thì phải chuẩn bị kĩ lưỡng và cẩn thận bạn à. Vì whiskat và mấy đồ thức ăn khô dành cho mèo ý, tớ thấy bên viet-pet chê rất nhiều, vì mấy thứ thức ăn đó làm cho mèo khó tiêu hóa, ăn lâu sẽ dẫn tới sỏi thận nên giờ không được chuộng lắm đâu, chính tớ có 1 bịch mà biết cái đó tớ không cho mèo nhà tớ ăn nữa. bạn lưu ý nhé. chúc bạn thành công^^ :gud_job:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
thức ăn cho chó thì tớ không rõ lắm, nhưng mà thức ăn cho mèo thì phải chuẩn bị kĩ lưỡng và cẩn thận bạn à. Vì whiskat và mấy đồ thức ăn khô dành cho mèo ý, tớ thấy bên viet-pet chê rất nhiều, vì mấy thứ thức ăn đó làm cho mèo khó tiêu hóa, ăn lâu sẽ dẫn tới sỏi thận nên giờ không được chuộng lắm đâu, chính tớ có 1 bịch mà biết cái đó tớ không cho mèo nhà tớ ăn nữa. bạn lưu ý nhé. chúc bạn thành công^^ :gud_job:

Nếu mở thì tớ ko bán whiscat đâu bạn à ... tớ chỉ bán các loại canin và meo meo thôi . :)