• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đi lên Vĩnh Cửu - ĐN chơi thích ơi là thích

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Mèo Siu Nhưn cùng các bạn đã đi tung tăng tung tẩy, không khí trong lành mát rượi thích thật, muốn đi lần nữa quá

nhớ mấy dịp đi chơi quá đi mất, đi cùng bạn bè thì dù có đi đâu cũng vui, bây h mỗi đứa 1 công việc riêng, gặp nhau còn khó thì nói gì đến việc đi chơi >"<

View attachment 29665View attachment 29666View attachment 29667View attachment 29668View attachment 29669View attachment 29670View attachment 29672View attachment 29671View attachment 29673View attachment 29674View attachment 29675View attachment 29676View attachment 29677View attachment 29679View attachment 29680View attachment 29681View attachment 29682View attachment 29683View attachment 29684View attachment 29685View attachment 29686View attachment 29687View attachment 29688

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
ở đồng nai c ạ, chụp trên đập Trị An (theo e biết thì là vậy, hổng chắc lắm ^,...,^ )

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
hjhj mình cũng là người đồng nai biên hòa nè nhưng sao hok biết chỗ này nhỉ

nhà bạn mình ở Vĩnh Cửu - ĐN, về nhà nhỏ gần xịt cái đập bự chà bá luôn, mình hỏi mẹ thì mẹ nói đập Trị An chứ mình thiệt tình là hổng biết ở đó là ở đâu lun, dắt đi thì biết vậy thôi ; đc cái mát mẻ dễ chịu, không khí không khác ĐL nhiều lắm :gongxi-1:

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
hjhj vĩnh cữu thì mình có đi qua nhưng hok biết đập mà bạn nói, nghe bạn nói muk mình ham hố quá ak chắc phải đi thử cho biết

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
ở đó vắng hoe hà hổng có gì vui, chỉ được cái không gian yên tĩnh thoáng đãng mát mẻ k ồn ào như tp thôi ^^
lên cái đập đó tha hồ mà pose ảnh, nằm lăn dài ra cả đường đi mà cũng chẳng sợ xe cộ vì lâu lắm mới có 1 chiếc chạy qua, hehe

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
hehehe, cái này là chính xác nè, tại vì có việc nên đi đến đó có 1 ngày thui, k có thời gian ở lâu mà pose ảnh quá chừng luôn, mà vì sáng sớm dậy còn lừ đừ nên đứa nào cũng vận đồ ngủ ở nhà chạy ra đấy chơi k có điệu đà gì cho chỉnh tề 1 chút hết :157:
hên là zị á mà còn muốn nóng máy chụp hình hà :ngoi_xom:

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
hjhj vậy khi nào có dịp xuống bh nữa thì pm mình với nha, tự sướng cũng là sự nghiệp of mình đó hjhj

hihi, được vậy thì tốt quá rùi còn gì :gongxi-1:
mà k biết bao h mới đi đc nữa :hmmm: :ngoi_xom:

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
chụp ảnh rất tự nhiên ạ :gongxi-1:

hihi, cám ơn, vì là người rất mê chộp hình tự sướng nên cứ thấy máy ảnh chỉa vào là tự dưng tít mắt :Onion34: