• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đây có phải Sharpei đầu nhỏ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chó này để săn chuột thì hết ý, rất mạnh mẽ. Mình có 1 con y chang nhưng gốc nó là chó phú quốc lai với chó ta, không biết sao cái đầu lại nhăn nhúm vậy.

Chó này để săn chuột thì hết ý, rất mạnh mẽ. Mình có 1 con y chang nhưng gốc nó là chó phú quốc lai với chó ta, không biết sao cái đầu lại nhăn nhúm vậy.

Mình mua ở trại Minh Phúc vũng tàu ý,người ta bảo la Sharpei thuần chủng,nhưng mình không rành loại này.Lông thì ít,ngắn như xoáy thái,mặt thì con dữ hơn bull.hiếu chiến nữa,cũng thích săn thì phải,nó rệt em sóc đất mình chạy bán linh hồn,may mà can kịp thời.Mình ko biết nó là chó ta hay tây nữa

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình mua ở trại Minh Phúc vũng tàu ý,người ta bảo la Sharpei thuần chủng,nhưng mình không rành loại này.Lông thì ít,ngắn như xoáy thái,mặt thì con dữ hơn bull.hiếu chiến nữa,cũng thích săn thì phải,nó rệt em sóc đất mình chạy bán linh hồn,may mà can kịp thời.Mình ko biết nó là chó ta hay tây nữa

Sharpei thuần chủng thì nó nhăn từ đầu đến chân luôn đó, mình nghĩ chó này lai rồi. Tuy nhiên con chó nhăn nhà mình nó lai phú quốc nên trên lưng nó còn có vằn đặc trưng của phú quốc nữa. Bạn mua giá bao nhiêu vậy ?

Mà khi mua chó nếu là thuần chủng thì phải có gốc gác gia phả của nó.

Sharpei thuần chủng thì nó nhăn từ đầu đến chân luôn đó, mình nghĩ chó này lai rồi. Tuy nhiên con chó nhăn nhà mình nó lai phú quốc nên trên lưng nó còn có vằn đặc trưng của phú quốc nữa. Bạn mua giá bao nhiêu vậy ?

2,8t chưa tính cước vận chuyển,shar pei có 2 loại bạn ah,loại nhăn nhăn nhiều là dòng đầu to,ở vn nhiêu.Loại này Sharpei đầu nhỏ.Thấy nó cũng ham săn lắm,lai cũng đk,dễ nuôi,miễn là khôn

đó là chó chongquinh

littlewolf

YTC Developer

Mà khi mua chó nếu là thuần chủng thì phải có gốc gác gia phả của nó.

ko pjair tất cả đều nhăn từ đầu đén chân đâu bạn ak, chó sharpei mà thuôvj loại cao thì thường chỉ nhăn có mặt thui

chongqinh made in china

loại đó tai dửng mà,con của mình tai cụp,con mình giống sharpei hơn,hoặc là sharpei lai với chongqinh hay PQ cũng nên,hj,nói chung là không rõ lắm

KnoopzKi

YTC Developer
sharpei lai nèk,loại này nhiều lắm,nhất là ỏ quê,hôm nào chụp hình cho bác xem,có em 30kg lận,mình chính tay cân nó đấy,ko đoán mò đâu

sharpei lai nèk,loại này nhiều lắm,nhất là ỏ quê,hôm nào chụp hình cho bác xem,có em 30kg lận,mình chính tay cân nó đấy,ko đoán mò đâu

Nếu giống con trên hình thì bạn mua hết dùm mình,mình ko cần loai to đâu,nhớ post nha