• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dao diện của em sao lạ quắc.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Hôm nay tự nhiên lên YTC thấy giao diện lạ quắc lạ quơ. Còn ko bik chỗ nào để xem bài viết cũ của mình nựa. Cứu em với. Em cũng ko còn thấy phòng họp ban quản trị nữa luôn. Ko lẽ em bị cắt chức Mod rồi sao? Mà cắt chức rồi sao em vẫn Move bài của ng khác được là thế lào. Có ai đọc được Topic này làm ơn kiu' em với. :(:(:( Đã vậy avatar cũ cũng mất tích, em phải đành đoạn thay cái avatar mới. Chỗ nội dung thông tin thì toàn tiếng anh thoy. Còn có cả mã code hầm bà lằn gì nữa cơ :(:(:(

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hj em,
Anh vừa chuyển YTC sang mã nguồn mới nên còn nhiều cái chưa quen. Tài khoản em vẫn còn quyền Moderators.
Anh vừa xóa lang tiếng anh, nên giờ em có thể nhìn thấy tiếng Việt rồi.

Em gặp rắc rối gì thì báo cáo tại đây cho anh luôn để anh hướng dẫn nha.

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
em là em yêu anh nhất luôn :p
Em muốn xem lại bài viết cũ của mình thì làm thế nào ạ? Hùi trc em vào phần "Bài viết của tôi" để xem, nhưng giờ em ko thấy nữa. :((

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Đánh dấu đã đọc
Tìm kiếm diễn đàn
Watched Forums
Chủ đề đang theo dõi
New Posts
My Posts
My Threads

Anh add lên thanh ngang bên trên của diễn đàn rồi đó em, do đây là cơ sở dữ liệu mới nên em chỉ truy xuất được những bài em vừa viết sau khi diễn đàn thay đổi. Anh sẽ xem có thể làm được gì hơn không ^^

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:(:(:( Anh @Pate ơi bữa nay lên YTC mà em dụi mắt 2 lần luôn ko biết mình có đi nhầm trang ko nữa
Anh upgrade lên xong nhìn YTC mún ói luôn :D. Em xem còn thiếu cái j làm topic note thêm cho anh để anh bổ sung nhé.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
ủa ? các bài viết đăng bán của mình ko có nữa..... ????

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
uhm, các chủ đề mình đăng ko có nữa

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
như topic dưới chữ ký của mình cũng mất tiêu, giờ sửa chữ ký cũng ko thấy lun\

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
có thể nói các topic mình đăng trước đây ko còn nữa và nhất là sửa chữ ký cũng ko được.....

Mèo Mon68

Member
Hj em,
Anh vừa chuyển YTC sang mã nguồn mới nên còn nhiều cái chưa quen. Tài khoản em vẫn còn quyền Moderators.
Anh vừa xóa lang tiếng anh, nên giờ em có thể nhìn thấy tiếng Việt rồi.

Em gặp rắc rối gì thì báo cáo tại đây cho anh luôn để anh hướng dẫn nha.
ad ơi nick bé bông cũ của mình hơn nghìn bài viết giờ ko đăng nhập đc, cứ báo sai hoài ah, báo lấy lại mật khẩu lại lỗi là sao huhu. Mà mình tìm trong phần thành viên cũng không thấy nick bé bông đâu huh, tối qua m vẫn onl bt mà

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
có thể nói các topic mình đăng trước đây ko còn nữa và nhất là sửa chữ ký cũng ko được.....
Các topic vẫn nằm trong chuyên mục cũ, chỉ có link là thay đổi nên bạn search ko được thôi, bạn có thể kéo xuống mấy trang sau để tìm topic của bạn.

Mình đã edit cho Group của bạn có thể sửa chữ kí. Bạn thử lại xem.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ad ơi nick bé bông cũ của mình hơn nghìn bài viết giờ ko đăng nhập đc, cứ báo sai hoài ah, báo lấy lại mật khẩu lại lỗi là sao huhu. Mà mình tìm trong phần thành viên cũng không thấy nick bé bông đâu huh, tối qua m vẫn onl bt mà
Nick cũ của em chính xác là nick gì, email đăng kí là email nào anh sẽ phục hồi mật khẩu cho em.

Thân mến.

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
Nick cũ của em chính xác là nick gì, email đăng kí là email nào anh sẽ phục hồi mật khẩu cho em.

Thân mến.
cám ơn mod mình đã sửa chữ ký... mình tìm các bài viết, chủ đề cũ của mình mất tiêu ah... chỉ có 1 chủ đề hôm nay và mấy bài trên đây thôi, mấy bài cũ ko còn nữa... phải đăng lại rồi... hixxxxxxxx

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
cám ơn mod mình đã sửa chữ ký... mình tìm các bài viết, chủ đề cũ của mình mất tiêu ah... chỉ có 1 chủ đề hôm nay và mấy bài trên đây thôi, mấy bài cũ ko còn nữa... phải đăng lại rồi... hixxxxxxxx
Bài viết không mất nha bạn, bạn tìm kĩ các trang sau sẽ có, nhưng nếu sử dụng chức năng My Post để tìm thì nó chỉ có mấy bài mới này thôi nha.

Thân.

Mèo Mon68

Member

Thân mến.
bé bông, gmail: truongquynh68@gmail.com a ạ. nhưng bh e xem bài viết từng đăng của e lại là be bong ko dấu. nick cũ của e chính xác là bé bông ạ . E cám ơn a

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator