• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đại gia đình michu ^^ xin ra mắt mọi người ^oo^

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
xuynh ghê , mà pic cúi dữ dằn quá :*

thanks a nhiều :gongxi-1: vậy mà pé lại hiền nhất và ngoan nhất nhà đó a hehehe, :157: hình này pé chup lúc mới về nhà giờ pé mập ra khuôn mặt tịt đep lắm :m116: mẹ e cưng nó nhất nhà đó :m208:

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Mấy em mèo nhà bạn nhìn kưng quá :03: Bé Michu tấm đầu tiên ngồi tứơng đểu dã man :157:, Bé bao nhiêu tháng rồi bạn?

:eye_wide:thanks chị nhiều :lol: pé michu nhà em 9 tháng tuổi, tuy pé là boy nhưng rất hiền và ngoan lắm,chỉ có cái tật là rất mê gái can không nỗi :m208:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
các bé xinh quá, b nuôi có cực lăm k?

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
các bé xinh quá, b nuôi có cực lăm k?

:03: thanks pạn :hi: chăm 4 pé thì cực lắm ,nhưng vì đam mê nên mình cảm thấy thích ,đa phần mẹ của mình là người chăm các pé ,vì mình bận đi học cả ngày :air_kiss: ba,mẹ, anh 2 :acute: mình đều rất thích mèo và chó, :girl_in_love: nhà mình còn có 3 pé chiahuahua nữa đó pạn :cry2:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
:03: thanks pạn :hi: chăm 4 pé thì cực lắm ,nhưng vì đam mê nên mình cảm thấy thích ,đa phần mẹ của mình là người chăm các pé ,vì mình bận đi học cả ngày :air_kiss: ba,mẹ, anh 2 :acute: mình đều rất thích mèo và chó, :girl_in_love: nhà mình còn có 3 pé chiahuahua nữa đó pạn :cry2:

nui nhìu chắc nhà b rộng và lộn xộn lăm nhỉ? Nhà mik bé tý, cho vừa có 1 con mèo, 1 con cho đã thấy nhộn nhịp òi, mà mí bé cắn nhau ko b?

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
nui nhìu chắc nhà b rộng và lộn xộn lăm nhỉ? Nhà mik bé tý, cho vừa có 1 con mèo, 1 con cho đã thấy nhộn nhịp òi, mà mí bé cắn nhau ko b?

:03: mình thấy mẹ mình chăm cho mấy pé và dọn dẹp cả ngày :clapping: còn về mấy pé cả chó và mèo tụi nó hòa thuận với nhau lắm trông rất đáng yêu :155:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
:03: mình thấy mẹ mình chăm cho mấy pé và dọn dẹp cả ngày :clapping: còn về mấy pé cả chó và mèo tụi nó hòa thuận với nhau lắm trông rất đáng yêu :155:

gia đình b hạnh phúc nhỉ
2 bé ở nhà oánh nhau gần chết, chắc phải tống đi mất :wub:

Mylovelybell

Thành viên uy tín
hì....thích em boy của em quá....nhìn 2 vợ chồng rất hợp nhau em ạ...nằm cạnh mà hông khạc nhau như đôi vợ chồng mèo nhà chị............

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
hì....thích em boy của em quá....nhìn 2 vợ chồng rất hợp nhau em ạ...nằm cạnh mà hông khạc nhau như đôi vợ chồng mèo nhà chị............

:Onion32: em thanks chị :air_kiss: pé michu nhà em cứ thấy gái là đơ mặt ra giả nai, khi làm quen đươc rồi thí lúc nào cũng kèkè bên cạnh khg rời nữa bước,nó mám gái chịu khg nỗi luôn :Onion27: cho nên em tuyển thêm cho nó 2 cô vợ để sa cua nữa đó , có lúc em phải tách 2 đứa ra mỗi đứa một nơi, nếu khg tui nó làm lông bay đầy nhà thì bị baba rầy :hmmm: hihihi :thanmen: