• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đà Lạt hoàng hôn....

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Chúc cả nhà vui vẻ. Mình mới đi đạ lạt cùng với các bạn về cả nhà coi clip nhé:lau_mo_hoi::loa_loa::Onion48::loa_loa:
Link cần chèn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Trời ơi cô bạn gái xinh thế :lau_mo_hoi: :Onion48: :th_haha_hammer: cô ấy có em gái ko nèh :156: :th_haha_hammer: :lac_dau:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Cô nào cũng xinh hết! Riêng cô áo tím thật đáng yêu..hì hì

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Trời ơi cô bạn gái xinh thế :gongxi-1: :em xin_em xin: :em xin_em xin: cô ấy có em gái ko nèh :em xin_em xin: :em xin_em xin: :lau_mo_hoi:

ui, em này có cô e gái xinh lắm pate ơi

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Cô nào cũng xinh hết! Riêng cô áo tím thật đáng yêu..hì hì

:gongxi-1::th_haha_hammer:tiết lộ cho Q 1 bí mật là ng tớ đang theo đuổi

milkchocolate

T.Viên Năng Động
hì, sao em coi mà hok để ý cô nào áo tím cả, chỉ thấy chị tóc ngắn mặc váy hay chụp w anh noidayanhluonnhoveem thôi! có phải đó là người anh đang theo đuổi không nhỉ??
em xem đc đoạn đầu! toàn là hình anh chụp ở thung lũng tình yêu không thôi, hì hì
cái chị mặc váy nhìn đẹp ghê :x

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
hì, sao em coi mà hok để ý cô nào áo tím cả, chỉ thấy chị tóc ngắn mặc váy hay chụp w anh noidayanhluonnhoveem thôi! có phải đó là người anh đang theo đuổi không nhỉ??
em xem đc đoạn đầu! toàn là hình anh chụp ở thung lũng tình yêu không thôi, hì hì
cái chị mặc váy nhìn đẹp ghê :x

đúng đấy em cô gái đó ko xinh nhưng tươi và lại có tâm hồn trong sang nữa :143163ljogging:cảm ơn em đã khen