• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có nên thiến chó không?

luckybecon

Luckybecon chuẩn bị mua một con Cuns Bắc kinh thuần chủng về nuôi. Trong khi đọc va tham khảo các tài liệu lại thấy có vấn đề về lợi và hại của việc thiến chó.
Theo ý kiến tôi thì ko nên, các bạn nghĩ sao?

khoahee

love pet
Luckybecon chuẩn bị mua một con Cuns Bắc kinh thuần chủng về nuôi. Trong khi đọc va tham khảo các tài liệu lại thấy có vấn đề về lợi và hại của việc thiến chó.
Theo ý kiến tôi thì ko nên, các bạn nghĩ sao?

theo mình thì bạn nên thiến, nhưng không biết em cún nàh bạn đực hay cái, nhưng thiến e nó thì sẽ kéo dài tuổi thọ đó bạn

PuzzLove

Những chú phóc lai PuzzLove
mình thấy kg nên vì thiến em nó sẽ rất đau . bn cứ nghĩ mình bị thiến thì sao :hi: . thì ý bn là kg cứ nên cho kg

luckybecon

mình thấy kg nên vì thiến em nó sẽ rất đau . bn cứ nghĩ mình bị thiến thì sao :hi: . thì ý bn là kg cứ nên cho kg

Tks hai bạn nhé. Nhưng thực sự mình phân vân vì muốn có được giải pháp tốt nhất cho Cún thôi. Cún mình sắp bắt về là đưcj Khoahee nhé. Sống lâu nhưng phải khỏe mạnh và Happy cơ

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Tks hai bạn nhé. Nhưng thực sự mình phân vân vì muốn có được giải pháp tốt nhất cho Cún thôi. Cún mình sắp bắt về là đưcj Khoahee nhé. Sống lâu nhưng phải khỏe mạnh và Happy cơ

ko nên thiến b à
cún động dục thì cho nhảy 1 lần là xong, thiến e nó là sẽ khiến e nó nhát lém, khó gần vs chó khác