• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có cách dạy Mèo đi vệ sinh ở bồn cầu WC hả mọi người :X

cuculinh

Member
Em nghe có người bán mèo bảo mèo biết đi vệ sinh ở bồn cầu :)) trông buồn cười quá
Ko biết có anh chị nào có phương pháp huấn luyện này ko :X

Nhà tớ nuôi 11 em.Tên các bé rất kêu nha. Hoa hậu,Á hậu,Hoàng Tử,công nương...em đầu tiên tớ xin 1 Bác bán tạp hoá lông vàng vằn như hổ,bé nặng 6kg rất mê chơi đá cầu. Tớ có quả cầu trinh bằng nhựa đá kêu tách tách ý dấu đâu em ý cũng tìm thấy. Sau tớ thấy 2 bé mồ côi mẹ bị nuôi trong lồng chim tớ xin về. 1 em cái trắng đuôi chìa khoá xinh lắm,khôn vô cùng. Sau này bé trắng với bé vàng sinh ra 1 bầy thành 10 em,hôm ra công viên 23/9 đi bộ thấy 1 em bị ai bỏ tớ thương quá đem về nuôi thành 11 em. Bạn muốn các em đi ị trong toilet tớ chỉ cho nè : em đi ị bậy bạn dí miệng vô bãi cứt đánh 1 cái vô Mông thiệt đau,sau đó bạn lấy giấy vệ sinh hót phân mèo bỏ vô toilet bế em mèo vô nói lần sau nhớ đi vô đây nha kẻo bị đòn. Bạn để giấy có phân mèo ở đó vài ngày là em tự vô toilet nơi có bãi phân cũ để ị. Mèo đi đái cũng tương tự,khi em đái bậy bạn lấy giấy lau rồi để giấy đó vô toilet vài lần là em quen. Nhà tớ nuôi nhiều em này đi đúng chỗ em sau bắt chước tớ kg phải chỉ nữa. Mèo nhà tớ khôn vô cùng,thèm uống sữa là khi tớ nằm nhẩy lên bụng cắn nhẹ vô mũi,đói thì quấn lấy chân tớ,khi tớ đi xa lâu ngày về cứ thi nhau lăn lộn dưới chân tớ ý mê lắm. Chúc bạn dậy mèo yêu của bạn đi vệ sinh đúng chỗ nha.

kitty09

Hiện có bộ kít dạy mèo đi vệ sinh vào toilet như người! quan trọng là các bạn phải kiên trì luyện tập. Sẽ mất 1-2 tháng cho mèo làm quen, sau đó các bạn sẽ không còn lo dọn phân mèo nữa! http://www.youtube.com/watch?v=21m5uPdQWeo

Đặt hàng bộ kít: 09789.68888 (HN, miễn phí giao hàng nội thành. Địa chỉ khác + phí chuyển phát)
http://www.yeuthucung.com/topic/47742-hn-d%E1%BA%A1y-m%C3%A8o-%C4%91i-toilet-d%E1%BA%A1y-m%C3%A8o-%C4%91i-v%E1%BB%87-sinh-nh%C6%B0-ng%C6%B0%E1%BB%9Di/