• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Close toppic

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chứ róng cổ lên cg đâu đc j, có j đâu để mà nói mà thanh minh. Chẳng qua ngoài dd này còn rao ở mấy chục dd mua bán khác nữa, mà ở mấy dd đó đâu có đc comment nên ngta k bít j nên mới mua thôi ^^

MyHuong83 said:
Bao Linh 85 nhan được tin nhăn cua tơ chưa.Mong nhưng j mình noi bạn hiểu.
sửa lại cmt ở đây nói chuyện cho tiện, chứ nếu post cmt mới thì lại vô tình đưa topic mập mờ lên top
Thứ 1: xin đừng gọi tôi = bạn, *nổi da gà* quá, tôi chỉ kết bạn với ng ngang hàng phải lứa thôi
Thứ 2: tôi chả nhận và thấy tn nào cả, đại loại nội dung là j, có giốg như cái đã từng gửi này ko?
Mày ỏ trong TP HCM sao cứ chõ mõm vào diễn đàn của tao.tao đông chạm gì đến mày nảo hả cái loại khốn nạn nhà mày.dịt mẹ mày thích thì đến gặp tao.*** cả lò nhà mày.
fuck you
Thứ 3: và làm ơn đừng phiền đến tôi, inbox tin nhắn j đấy, công khai lên hết trên đây đi, và tôi là 1ng truởng thành, có đầu óc nhanh nhạy, thông minh, chứ k phải bị bại não mà hỏi tôi có hiểu lời nói ng khác k nhé!

MyHuong83

YTC Developer
Bao Linh 85 said:
Chứ róng cổ lên cg đâu đc j, có j đâu để mà nói mà thanh minh. Chẳng qua ngoài dd này còn rao ở mấy chục dd mua bán khác nữa, mà ở mấy dd đó đâu có đc comment nên ngta k bít j nên mới mua thôi ^^
Bao Linh 85 nhan được tin nhăn cua tơ chưa.Mong nhưng j mình noi bạn hiểu.