• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó toypoodle thì mấy tháng tuỗi có thễ huấn luyễn đc

chotaybannha

ai giúp em vs chó em đc hơn 2 tháng rồi e mới mua mà sao chó lừi quá cứ nằm ì một chỗ hằng ngày. cho em hõi chó em đến mấy tháng thì có thễ huấn luyện các bài cơ bản như ngồi , nằm ..... và gọi lại yahoo em là kuzuong_itmi@yahoo.com cãm ơn ai đã giúp em tks

zennytran

mình mới nuôi 1 e toy đc hơn 1 tuần.bé nhà mình mới đc 3 tháng 5 ngày và mình đã bắt đầu huấn luyện.mình lần đầu nuôi chó nên len mạng tham khảo cách chỉ dạy của mọi người.nhìu người nói 6 tháng thì huấn luyện đc.có người nói tầm này huấn luyện đc rồi.nhưng các bé còn ham chơi lắm.bé nhà mình mình cứ lợi dụng trước bữa ăn mình huấn luyện.bắt đầu bằng việc ngồi.phải ngồi mới cho ăn.1-2 ngày là bé học đc ah

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Trời ơi. Bi giờ huấn luỵen là ok rồi chó nhà mình 1,5 tháng mà đã được dạy dỗ rồi kia!! Mà bạn cũng nên ẵm bé đi dạo cho bé đỡ lười đi bạn. Đừng thả bé xuống mà ướt chân bé nha

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Trời ơi. Bi giờ huấn luỵen là ok rồi chó nhà mình 1,5 tháng mà đã được dạy dỗ rồi kia!! Mà bạn cũng nên ẵm bé đi dạo cho bé đỡ lười đi bạn. Đừng thả bé xuống mà ướt chân bé nha

vipboy21

Chó con thì 2 tháng là bắt đầu dạy lệnh cơ bản như ngồi, nằm, ngồi im và 1 số tricks như lăn, bắt tay, đứng nhưng chỉ những lệnh cơ bản thôi, tới khi cún đc 4 tgangs tuổi thì bắt đầu dạy những lệnh khó hơn, vì từ 4 tháng trở đi chung mới hiểu đc những lệnh khó

ngocuong123

càng to thì càng dễ huấn luyện chứ ... bác nào ngu mà đi huấn luyện cho con hả ??? cho ít tuổi đừng có mà huấn luyện..
chưa nghe câu nhờn nhờn như chó con liếm mặt à ?? :D