• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó này bị bệnh gì ?

Mouse_còi

T.Viên Năng Động
Em mới mua 1 con chó ỡ Lê Hồng Phong ( tính tới đây được 11 ngày) đã chích tới 9 mũi đường ruột, nhưng bụng vẫn to và phình bóp vào hơi cứng. Khi ị thì toàn ỉa chảy ( nhưng ỉa ra nước lun) ae nào quan tâm thì cho em hõi để mau mau đưa bé đi bệnh viện :( :sadcorner: :sadcorner:

shinee

T.Viên Năng Động
đưa ra thú y là chắc nhất bạn à. Chó LHP nổi tiếng là mau die mà, có bạn mới mua 2,3 ngày đã thăng thiên rồi.. Cầu cho e ấy ko sao :go_mo: :go_mo: :go_mo:

Mouse_còi

T.Viên Năng Động
:dead: :dead: :dead: Mún nuôi chó mà trên đây toàn bán chó hàng triệu .... rẽ lắm cũng 800k ..... em nào 500k tới lượt mình cũng hết .....
:ngoi_xom: :ngoi_xom: :ngoi_xom: đễ thõa lòng đam mê đành ra LHP chứ e ko tha thiết gì ngoài đó ạ

mangaka

YTC Developer
thà mấy tiền triệu nhưng chó khỏe mạnh sống lâu còn hơn mua chó rẻ, ko đảm bảo - nó chết thì mất tiền oan, ko chết chỉ bệnh tật thì tiền thuốc men còn hơn tiền mua nữa.

mangaka

YTC Developer
mình nghĩ nếu bạn ko đủ $ mua chó đảm bảo thì tốt nhất đừng cố mua ở mấy chỗ chó bệnh. Kết cục vẫn là mất tiền mà ko đc gì cả

Mouse_còi

T.Viên Năng Động
Chó ko bệnh thì ko có giá rẽ . tiền nào cũa đó thôi
Nhưng bạn thữ là người ko tiền nhìu nhưng vẫn mún nuôi chó thì sao ..
Bít nó bệnh nhưng nhìn nó ko cưỡng lại đc :dead:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Bạn ơi , chó LHP nó cho uống thuốc bậy với lại hành hạ nó dữ lắm . Không chết cũng bệnh tật à . Bạn mua chó ở Ngã Năm Chuồng Chó Nguyễn Kiệm thì nó còn đỡ . Mình từng mua ở đó mấy con rồi . Về tắm rửa bắt ve xong là khỏe re à . Có gì bạn rút kinh nghiệm . Chó LHP đã nhiều người mua rồi mất tiền và cũng đau khổ vì sự ra đi của chúng . Mình từng quan sát thì tụi nó đánh đập , sáng sớm tắm chúng bằng cách xịt nước lên người chúng nên chúng rất dễ bệnh . Minh biết tại mình học gần đó .Chúc Bít mau chóng bình phục ♥♥♥

Ryan Raymond

Mình thấy chó ở đây với 123mua rẻ lắm mà đâu mắt lắm đâu . Mình mua chó cỏ lai phú quốc lúc bé 1 tháng có 100K à bé lanh dữ lắm . Bé rất ham chơi , ăn rất nhiều . Mình yêu lắm ♥♥♥

Vụ của bạn làm tui cũng tức luôn. Hồi tháng 6 tui thấy con chó Gấu Úc cha của nó đẹp wa mua 1 con chó con Gấu Úc ở đướng LHP mới đem về nhà là nó ỉa ra nước ko àh chán thật. Xui cho bạn rối, m` cũng chích cả đống mũi cho nó rồi cũng die àh, khổ thân.Mình mua nó hết 1tr2 đó.

nhoctitigirl173

YTC Member
Mình thấy chó ở đây với 123mua rẻ lắm mà đâu mắt lắm đâu . Mình mua chó cỏ lai phú quốc lúc bé 1 tháng có 100K à bé lanh dữ lắm . Bé rất ham chơi , ăn rất nhiều . Mình yêu lắm ♥♥♥

Nhà bạn có mấy bé Cún thế :hmmm:

nhoctitigirl173

YTC Member
Mình thấy trên diễn đàn cũng có nhiều bạn nuôi chó cỏ đẻ rùi đem bán, có bảo hành mười mấy tới mấy mươi ngày í. Không bít như thế nào nhưng chắc tốt hơn mấy bé ở LHP.

Ryan Raymond

3 bé mất 1 bé rồi (Young) , Lu thì về quê , NHóc nhỏ thì cũng sắp về quê lun rồi !