• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi tí về chó nha

Status
Không mở trả lời sau này.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
toypoodle_123 said:
Mọi người có thể cho mình hỏi tí nha :
1)Các dòng chó nào có size T-cup ngoại trừ yorkshire, poodle và pomeranian
2)Lab có còn màu j ngoài màu đen tuyền , đen có 1 nhúm lông trắng ở ức và bạch kim
3)Chó gấu size max là bao nhiêu nhỉ, cách phân biệt chó gấu và chó bắc hà
4)Chó ta, chó phú quốc , chó bắc hà có dc thế giới công nhận k , tên tiếng anh của các giống này là j
5)Nhà mình có 3 tầng , không có sân vườn , mỗi tầng là 1 phòng ngủ thì nuôi poodle có dc k
6)Dòng chinese crested vs peruvian có phải là 1 không , tại mình thấy 2 dòng này tương đối giống nhau
7)Giá của toy poodle ở Hà Nội là bao nhiêu nhỉ
8) Husky có hỏa tiễn , mắt parti color là sao nhỉ
9) Chihuahua gồm các dòng : heo lùn , mini và mexico ( bỏ túi ) đúng k nà , nếu đúng>> cách phân biệt
Các câu hỏi phía trên ko hề liên quan đến nhau nên bạn nào biết phần nào tư vấn dùm mình phần đó nha
Thanks mọi người nhiều lắm
Rep cho e:
1) Còn có chihuahua,maltese
2) 2 màu đấy khá phổ biến,hình như là hết r,chưa thấy màu khác bh
3)Khoảng ~17kg...2 giống này khác nhau mà e,có giống mấy đâu mà khó phân biệt...Bắc hà nhìu màu lông,tai lá mít,dữ hơn và trông "ta" hơn ^^
4) Chó ta bao gồm PQ,Bắc Hà,Dingo Đông Dương,Hơ Mông...E định hỏi chó cỏ à? Công nhận đầy đủ có PQ thoy,cong ko ai tìm tên Quốc tế cho PQ đc,PQ là tên riêng mừ >.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Kem_Ốc_Quế said:
Rep cho e:
1) Còn có chihuahua,maltese
2) 2 màu đấy khá phổ biến,hình như là hết r,chưa thấy màu khác bh
3)Khoảng ~17kg...2 giống này khác nhau mà e,có giống mấy đâu mà khó phân biệt...Bắc hà nhìu màu lông,tai lá mít,dữ hơn và trông "ta" hơn ^^
4) Chó ta bao gồm PQ,Bắc Hà,Dingo Đông Dương,Hơ Mông...E định hỏi chó cỏ à? Công nhận đầy đủ có PQ thoy,cong ko ai tìm tên Quốc tế cho PQ đc,PQ là tên riêng mừ >.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
toypoodle_123 said:
tks chị nà, em chưa nuôi toy bao h hết á , chỉ thik nuôi thôi nhưng mà chưa có dc nuôi @@
ps :2) lên google search lại còn màu socola chị =))))
Hix...Cái đấy c chưa tìm...Nhưng mà màu đấy ít lắm =.=

Status
Không mở trả lời sau này.