• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho mình hỏi giống này là chó gì vậy ?

zuakute

mình đi vòng vòng trên sài gòn.... thấy cụ bà đi bán dạo... nhìn thấy em này hồi nhỏ xinh lắm. lông xù, màu be, bà kêu là giống bắc cực, mình cũng ko rành về chó lắm. nuôi em được 6 tháng nay rùi.... các bạn có biết em là giống gì ko ạ????

nhim

Well-Known Member
gần giống alaska

con này mà bạn cũng nhận xét giống alaska đc. Theo mình đây chỉ là chó ta thui alaska có mũi màu nâu

txh1403

Phá phách member
con này là chó ta thì phải mà bạn chủ thớt,ko phải chó bắc cực đâu,chắc chỉ là bắc giang hay bắc hà dc thôi ....

zuakute

ây da... đâu khổ quá..... nhưng nó ngoan lắm.... nên cũng thương nó nhìu.... lông nó nhìu hơn chó ta nhìu lắm.... chắc bé này lai quá....

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
hì hì, của bà già bán dạo là hỉu rồi, bà đó lấy chó gấu ở LHP rồi đi lòng vòng bán kiếm lời từ hơn 10 năm nay rồi, bạn may mắn là em nó còn sống đó. con này là 100% chó gấu, khi lớn lên thì hình dạng rất giống chó ta, có điều lông nhuỹên và dày hơn chó ta nhìu, rất thông mình (thường là thế).
còn cái hình mà b chụp là con Đại Lực, giant alaska, bây h nó đi khỏi HCM rồi.

zuakute

ùa... bác sĩ thú y củng nói là chó gấu.... ^^!!! em nó khôn lắm, ngoan nữa, thank bạn nhiều nè, mình tính đi phối em nó với anh alaska , đang tìm chỗ phối, hihi, nhưng k biết là phối có đc ko

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
=.=' thử xem