• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi đây là giống chó gì vậy ?

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
tình hình là mới được 1 người bạn tặng cho 1 cặp cún rất là dễ thương ( 1 đực,1 cái ) .... Nhìn pé rất giống Chow Chow và cũng giống Great Pyrenees ( chó gấu ) nữa ... vì 2 dòng này có phần rất giống nhau nên mình k thể phân biệt được ... Vì thế nên nay nhờ sự giúp đỡ của ACE trong 4rum để hỉu rõ nguồn gốc giống chó mà mình đang nuôi !!!

Và đây là hình 2 pé chúng nó : [ 1 pé tên Bi ( cái ) , 1 pé tên Bo ( đực ) ... ] :

2 pé cùng tự thích nè :

.... Xin nhờ ACE giúp đỡ dùm ....

Thân !!!

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
chắc là nhìn ngoài đời thì sẽ giống hơn trong ảnh tại mình nhìn trong ảnh thấy giống chó gấu

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
tks các bạn !!! nhưng longxin ơi !!
pé cún ở nhà bị tiêu chảy ... đi ngoài nhiều lần trong ngày .... v. chỉ giúp mình cách vs ... pé k sốt ... và rất hay uống nc' nhìu

d_dragon2708

T.Viên Năng Động
èo bạn mua hay có người cho vậy??? Nếu bạn mua ở Lê hồng phong thì mình xin nói cho bạn biết 1 tin buồn là có thể cún của bạn bị carê đó!!! Bạn mình từng nuôi 1 cặp như vậy và đã mất 1 con vì carê rồi đó
..

nói gì xui xẻo zậy pa hên xui nữa màh pa

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
sorry bạn nha mình là mod bên mục hamster nhưng mà đã từng nuôi qua các loại cún mà mình chỉ biết loại cún với nuôi thôi bạn ạ, năm nào mình cũng tái chủng vacxin nên cún hem có bị bệnh ^_^, nhưng mà mình sẽ tìm giúp bạn cách chữa