• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mèo 1 tháng tuổi đi vệ sinh

zjnzyk

Member
mình mới đón về 1 bé mèo mới được hơn tháng,ở nhà bé vẫn chưa tự đi vệ sinh được.chị chủ hướng dẫn cho mình dùng bông để xi bé bằng cánh xoa xoa vào... bé để kích thích bé đi vs giống như mèo mẹ vẫn liếm ... để bé đi nhưng bé nhà mình không chị.về nhà từ hqua mà chả thấy bé đi vs gì dù mình vẫn cho bé uống sữa là chính.mọi người ai cho mình biết mèo bé nhu thế có thể tự đi vệ sinh mà ko cần xi được không với?

zjnzyk

Member
yeu qua co said:
Không cần phải xi đâu, mèo nhà mình cứ 25 ngày là để chậu cát gần nơi bé nằm thỉnh thoảng bế bé đặt vào đấy kệ bé nhảy vào nhảy ra, kể cả bé tưởng đó là chỗ ngủ của mình. vài lần là bé tự đi VS đúng vào chậu thôi.
25 ngày đã tự đi vệ sinh được rồi à?tại từ hwa đến h không thấy bé đi mình lo quá, cứ sợ bé chưa biết tự đi vệ sinh.

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
zjnzyk said:
25 ngày đã tự đi vệ sinh được rồi à?tại từ hwa đến h không thấy bé đi mình lo quá, cứ sợ bé chưa biết tự đi vệ sinh.
pé mèo của pạn mua peo nhiu và mua ở đâu vậy??? pé mèo trắng ấy!!

thuymui102

hoi m ne,may zu nay m lm wen ui,tuy meo nha m la meo ta nh cung la meo thui,moi sang khi no z thi bn nhot vao toilet lien khoang 10 den 15p hoac toi khi nao no ia,ui bn cu de y no hay ia jo nao cu toi jo la nhot vao cu kien nhan vai tuan la ok het,chi can 1 ca nc la xong,chuc bn thanh cong