• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó lai với alaska?

zuakute

hix...tình hình là em nhóc của mình các bạn xác định là chó gấu, chó ta, chó lai alaska, ...v.v... hix hix... mình định là khi em dạy thì... sẽ tìm chồng cho nó, anh alaska thuần chẳng hạn, theo các bạn , nếu phối xong , con của nó có xinh ko .... hix .. mình sợ em bé xấu nên kham khảo ý kiến trước, hình em nó nè, nếu có phối thì mình sẽ tìm 1 anh alaska thuần chủng chính hiệu lun, như anh này chẳng hạn

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
hix...tình hình là em nhóc của mình các bạn xác định là chó gấu, chó ta, chó lai alaska, ...v.v... hix hix... mình định là khi em dạy thì... sẽ tìm chồng cho nó, anh alaska thuần chẳng hạn, theo các bạn , nếu phối xong , con của nó có xinh ko .... hix .. mình sợ em bé xấu nên kham khảo ý kiến trước, hình em nó nè, nếu có phối thì mình sẽ tìm 1 anh alaska thuần chủng chính hiệu lun, như anh này chẳng hạn

Theo mình thì con chó của bạn không có chút lai nào với alaska đâu. Mình nghĩ nó là chó ta, hoặc có lai 1 chút với chó Gấu

quan_dog90

Uy tín đặt lên hàng đầu
Theo mình chú cún của bạn không phải lai Alaska malamute mà cũng chẳng lai chó gâu , bé này là chó ta thuần chủng 99% + 1% . Nếu phối giống với Alaska thì Việt Nam ta lại có thêm một giống chó mới Alasta hehe . Chúc bạn thành công

mangaka

YTC Developer
thử thì biết bạn ạ ;))

lv.thus

Banned
nếu chó con đẻ ra để bạn nuôi thì cho phối bạn à.
còn bạn định để bán chó con thì không nên, vì chẳng ai mua đâu!

ilikepet

T.Viên Năng Động
hình như cho của bạn là lai với chó gấu. Mà nếu lấy tiền phối với alaska thì hơi phí bạn à. Mình khuyên bạn thế thui.