• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó Husky!

BRUCE NGUYEN

Em sống ở TPHCM, đang muốn tìm mua một con Husky thuần chủng nhưng lại băn kho8an không biết điều kiện ở TPHCM chó có sống được như ở Hà Nội hay không? Và cũng không biết phải tìm muốn giống này ở đâu, giá cả thế nào?
Mong các bác hướng dẫn giúp vì đây là lần đầu tiên em gia nhập diễn đàn. Rất cám ơn các bác!

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
hehe chó husky thì vẫn sống ở TPHM đc chứ bạn nếu bạn bít chăm thì tốt là đằng khác . mún tìm giống này bạn hỏi anh Li.Bu thử xem :D anh ấy pít đó

Chó Husky sống tốt ở Tphcm bạn nha. Mình biết nhiều người ở hcm nuôi husky còn đẹp hơn tại Hà Nội. Quan trọng nhất là người chủ nuôi các bé sao thôi. Husky cực thông minh và nghịch ngợm nên đòi hỏi chủ nhân phải có kinh nghiệm và nhà phải có sân vườn rộng cho chúng vui chơi, chạy nhảy

Chó Husky sống tốt ở Tphcm bạn nha. Mình biết nhiều người ở hcm nuôi husky còn đẹp hơn tại Hà Nội. Quan trọng nhất là người chủ nuôi các bé sao thôi. Husky cực thông minh và nghịch ngợm nên đòi hỏi chủ nhân phải có kinh nghiệm và nhà phải có sân vườn rộng cho chúng vui chơi, chạy nhảy