• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho em hỏi vấn đề salo của chó nhà em

Seven7up

YTC Developer
chó cái nhà em đã ra máu dc 2 ngày rồi.mà em thấy hoa của em nó chẳng sưng to lên dc tý nào cả.như vậy la như thế nào ah.em no co bi gì không và có thể phối giống dc khong ak.mà cho em hỏi o quận gò vấp hay o đâu gần gần có chổ nào phối giống chó đốm không.ac nào biết chỉ zùm em với.em cảm ơn rất nhiều

Last edited:

bengvip

0913340652
chào bạn cún salo được 2 ngày thì chưa có dấu hiệu hoa xưng to lắm đâu.hoa bắt đầu xưng to từ ngyaf thứ 4-5 sau nó sẽ mềm và héo dần đi từ ngày thứ 9 trở ra máu bắt đầu ra nhạt.vỗ mông chó hoa có biểu hiện giật giật mạnh chó đứng im và quay mông về phía mình.tầm này cho phối là đẹp nhất.từ ngày thứ 9-13 tùy con.

chokiengdep

Active Member
chào bạn cún salo được 2 ngày thì chưa có dấu hiệu hoa xưng to lắm đâu.hoa bắt đầu xưng to từ ngyaf thứ 4-5 sau nó sẽ mềm và héo dần đi từ ngày thứ 9 trở ra máu bắt đầu ra nhạt.vỗ mông chó hoa có biểu hiện giật giật mạnh chó đứng im và quay mông về phía mình.tầm này cho phối là đẹp nhất.từ ngày thứ 9-13 tùy con.
nhờ bn trả lời giup mình:cún nhà mình mang đi phối lần đầu(chưa đẻ lứa nào)(10 hôm trc-lúc phối 2 bé quay đầu,khóa lèo đc 10p,lần phối 2 tức 2 ngày sau thì cún nhà mình cứ gừ gừ ko cho con đực đưa vào,người đỡ phối cũng hết cách),5hôm trc thì cái đó của cún đã ko còn ra nữa,nhưng 3 hôm trc bỗng dưng lại ra vài giọt màu hồng,sk cún nhà mình bt,mỗi tội biếng ăn-liệu khả năng cún nhà mình đậu thai lần này có cao ko?,vài giọt màu hồng ra lại sau khi đã hết ra đó là hiện tượng tốt hay xấu-tks nhiều!

Last edited: