• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho e hỏi với !

bom.tit

YTC Developer
nhà e có 2 bé mèo . 1 đực 1 cái
bé đực thì động dục lâu lắm r
bé cái mới đc có 8 tháng chưa thấy gào đực gì cả
mà bé đực cứ đòi ... bé cái nhưng k đc
mà tại sao dạo này bé cái bụng to , ăn khỏe và ti bắt đầu hiện lên rõ rệt k biết là có chửa k nữa
điều e thắc mặc là chưa thấy bé cái gào đực mà đã thấy bụng to r
anh chị nào hiểu biết thì nói cho e với

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Hay là chưa kịp gào mà 2 ông kia đã abc rồi bạn ...!
Mèo gào đực là do nhà k có mèo đực nên nó gào để bọn mèo đực biết để đến bạn à ...!
2 ông tướng kia k biết ông nào nhanh tay nhanh chân thế ..Chắc mèo nhà bạn có baby rồi đấy .. chúc mừng bạn nhé :gongxi-1:
Nhưng mèo mới 8th mà đã có chửa cũng k tốt lắm đâu bạn à ...!
Chú ý lần sao box đúng box nhé bạn .. ..box này là box mua bán mèo mà...đã move về đúng box cho bạn

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
nhà e có 2 bé mèo . 1 đực 1 cái
bé đực thì động dục lâu lắm r
bé cái mới đc có 8 tháng chưa thấy gào đực gì cả
mà bé đực cứ đòi ... bé cái nhưng k đc
mà tại sao dạo này bé cái bụng to , ăn khỏe và ti bắt đầu hiện lên rõ rệt k biết là có chửa k nữa
điều e thắc mặc là chưa thấy bé cái gào đực mà đã thấy bụng to r
anh chị nào hiểu biết thì nói cho e với

mèo nhà mình nó mới được 5 tháng mà đã sắp đẻ rồi đây cũng như người bạn ạ
nhiều bé mèo dậy thì sớm và có khả năng làm mẹ sớm.
bạn cứ kiểm tra cẩn thận cho bé nhé.mà bạn post sai mục rồi

bom.tit

YTC Developer
mèo nhà mình nó mới được 5 tháng mà đã sắp đẻ rồi đây cũng như người bạn ạ
nhiều bé mèo dậy thì sớm và có khả năng làm mẹ sớm.
bạn cứ kiểm tra cẩn thận cho bé nhé.mà bạn post sai mục rồi

ừ . tại tớ mới tham gia nên cũng k rõ mục nào nữa . tks bạn nhắc nhở

bom.tit

YTC Developer
Hay là chưa kịp gào mà 2 ông kia đã abc rồi bạn ...!
Mèo gào đực là do nhà k có mèo đực nên nó gào để bọn mèo đực biết để đến bạn à ...!
2 ông tướng kia k biết ông nào nhanh tay nhanh chân thế ..Chắc mèo nhà bạn có baby rồi đấy .. chúc mừng bạn nhé :gongxi-1:
Nhưng mèo mới 8th mà đã có chửa cũng k tốt lắm đâu bạn à ...!
Chú ý lần sao box đúng box nhé bạn .. ..box này là box mua bán mèo mà...đã move về đúng box cho bạn

tks bạn move đúg box . mà tính tình nó cũng thay đổi nữa. trước thì nó hiền lắm ai bế cũng đc . bh thì nghịch như quỷ xog chỉ ăn và ngủ . đêm thì lục xục mấy cái ngăn kéo với hộp

txh1403

Phá phách member
có phải con mèo nào cũng gào đực đâu......điển hình mèo nhà mình chả con nào gào đực cả

bom.tit

YTC Developer
có phải con mèo nào cũng gào đực đâu......điển hình mèo nhà mình chả con nào gào đực cả

ừ . bụng nó cứng thỉnh thoảng có cục nhô lên tròn tròn ấn vào thì nó di chuyển

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nó nghịch nghịch cũng vui mà bạn .. Đang ngây thơ trong sáng mà bạn ...sau này lớn có con rồi thì nó cũng ít đùa đi đấy bạn à ...! :gongxi-1:

bom.tit

YTC Developer
Nó nghịch nghịch cũng vui mà bạn .. Đang ngây thơ trong sáng mà bạn ...sau này lớn có con rồi thì nó cũng ít đùa đi đấy bạn à ...! :gongxi-1:

ừ . tại thấy tính nó thay đổi nhiều :)) đang xé giấy đầy nhà này xog cứ lao ầm ầm . mình sợ nó động thai

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Em ý chạy nhảy thì bạn cứ yên tâm .. k sao đâu :gongxi-1: