• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho e hỏi 1 tý !

Cacbonr

Khj nãy e bế bé rùa núi vàng ra sân cho nó bò lòng vòng sơ ý nó nuốt mất 1miếg khặn gjấy ướt e cạy miệg nó ra mà kô đc bị nó cắn lạj nữa hjx kô bk nó có sao kô mấy a ??? có thể cho nó uốc thuốc j để cho miếg gjấy đó ra kô vậy mấy a !!

lazymen

T.Viên Năng Động
Khj nãy e bế bé rùa núi vàng ra sân cho nó bò lòng vòng sơ ý nó nuốt mất 1miếg khặn gjấy ướt e cạy miệg nó ra mà kô đc bị nó cắn lạj nữa hjx kô bk nó có sao kô mấy a ??? có thể cho nó uốc thuốc j để cho miếg gjấy đó ra kô vậy mấy a !!

chắc khoogn sao, em nó sẽ tự bài tiết qua đường địa tiện, rùa có thể nuối cả tóc, vụn gỗ mà vẫn thải ra noài bình thường, miễn miếng khăn của em ko có gì độc là được ^^

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Rùa nhà anh nó ăn cả đống mùa dừa mà có sao đâu =]]. Chỉ sợ miếng giấy của em có hoá chất này nọ thì mới đáng lo thôi :D.

Đậu Đen

khăn giấy ướt thường có thuốc tẩy và tẩm hương...theo mình bạn cho pé nó uống nhìu nước vào lọc ruột sẽ tốt hơn...nhưng pé uống thì uống k thì thui đừng ép nhá " miễn cưỡng k hạnh phúc " :lau_mo_hoi: