• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó bị Táo bón và cách chữa trị

ngoc thu

mình có một em chó, nó bị táo bón, nó là chó trưởng thành, nó cũng được mười mấy tuổi,nó bị bón hai hai ba ngà mới đi, , mình tìm kiếm trên mạng, nhưng ra tiệm thuốc tây ko có loại thuốc đó, mình mua thử biobaby, nó là dạng cốm, pha một chút, chừng nửa muỗng cà phê vô nước uống , quậy đều lên,cuối cùng một ngày nó đi hai ba lần, không bị tiêu chảy hay bị bón gì hết Loại thuốc này dành cho trẻ em uống, nên mình nghĩ nó không bị tắc dụng phụ gì hết, đó là mình chia sẻ kinh nghiệm.

Mr.Trung

YTC Developer
mình có một em chó, nó bị táo bón, nó là chó trưởng thành, nó cũng được mười mấy tuổi,nó bị bón hai hai ba ngà mới đi, , mình tìm kiếm trên mạng, nhưng ra tiệm thuốc tây ko có loại thuốc đó, mình mua thử biobaby, nó là dạng cốm, pha một chút, chừng nửa muỗng cà phê vô nước uống , quậy đều lên,cuối cùng một ngày nó đi hai ba lần, không bị tiêu chảy hay bị bón gì hết Loại thuốc này dành cho trẻ em uống, nên mình nghĩ nó không bị tắc dụng phụ gì hết, đó là mình chia sẻ kinh nghiệm.

thank u, bạn đã chia sẻ. Cún thỉnh thoảng bạn nên cho ăn rau xanh , nhất là cà rốt .

hoangmy_tyty

vay thi ban oi cho minh hoi, cun nha minh kg biet no bi gi, no di kg dc nhung di thi chi ra nuoc thoi, minh kg biet no bi gi co ai biet chi cho minh voi