• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chị xin lỗi em.....

lovepetz

CÔ bé vui tính
Mùng 6
Chị đưa em và windy về nhà từ tiệm Thế giới vật yêu..........
Là giống hamster còn nhỏ nên em rất hiền và không cắn ai........
Em háu ăn và háu uống.....
Em thích chạy trên weef......
Em rất thik chơi với chị và windy......
Mùng 9.....
Vào một buổi sáng.....Chị thấy em nằm ngủ nên định chọc em chơi....Chị lấy tay vỗ nhè nhẹ vào em...Em hoảng hốt ngồi dậy....Em cắn chị...Lần đầu tiên em cắn chị....
Chị ngồi xuống và khóc...Nước mắt chị tuôn như mưa ... Máu từ ngón tay chảy xuống không ngừng..Chị khóc ko phải vì chị đau mà là vì chị giận em........
Lúc đó , chị wá bức xúc mà nói to:''Tao ko có con thú cưng như mày....mày còn ko bằng windy..."Lúc dó có lẽ em wá sợ và bối rối nên em dã chui ra và chạy mất.......
Chị đuổi theo em....ko may mắn cho em vì em chạy wa nhà cô Tư , nhà cô có rất nhiều mèo và chó......Lũ mèo đã thấy em chị chạy theo em...........con mèo cắn vào bụng em...chị hoảng hốt đá con mèo bay vào tường....nằm trên tay chị...em run vì sợ....máu ứa e\ra ko ngừng...chị khóc một lần nửa..về nhà chị dẫn em vào thú y ...rồi về nhà.....tối dó chịnói với em......Chị xin lỗi em................

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bé khỏi chưa b?
Bé nhà m hồi trc cũng hay cắn m lắm,nhưng từ sau khi bị chó cắn (y như b á),bé ngoan hơn và ko cắn nữa...Giờ bé đã ra đi cùng với vợ rùi,nghĩ lại thương bé lắm :wub: :wub: :wub:
p/s: Like cho b,bài rất hay,b làm văn chắc giỏi lắm ^^

lovepetz

CÔ bé vui tính
Kem_Ốc_Quế said:
Bé khỏi chưa b?
Bé nhà m hồi trc cũng hay cắn m lắm,nhưng từ sau khi bị chó cắn (y như b á),bé ngoan hơn và ko cắn nữa...Giờ bé đã ra đi cùng với vợ rùi,nghĩ lại thương bé lắm :wub: :wub: :wub:
p/s: Like cho b,bài rất hay,b làm văn chắc giỏi lắm ^^
Pe khỏi rồi .. Nhưng còn hay cắn mình lắm..Nghĩ lại cũng thấy thương pé...Chắc là nó tự vệ thôi nhỉ :ngoi_xom:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
lovepetz said:
Pe khỏi rồi .. Nhưng còn hay cắn mình lắm..Nghĩ lại cũng thấy thương pé...Chắc là nó tự vệ thôi nhỉ :ngoi_xom:
Hams nhỏ hay cắn lắm ý,m cũng đầy thương tích
Bé khỏe là mừng ròi,bé nhà m gãy lun xương chân á,tội lắm =((((((((((((((((((((

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
lovepetz said:
Tội nghiệp vậy. Nhưng chắc là mau lành ha!
Ko lành đc b ơi,cúi cùng lúc bé die chân vẫn còn lủng lẳng xương,tội lắm :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
lovepetz said:
uh! tội thiệt! Nhưng mình cũng cầu pé được hóa kiếp thành ng nha !! :go_mo:
Cũng mong là vậy,bé die thì vài ngày sau bé cái cũng die lun,đi cho có cặp,hix

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Vãi thật... đá con mèo bay vào tường... tội con mèo đó nhỉ... tội cả pé Hams... vì lỗi là do chủ topic gây ra... :go_mo:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Tội bé Ham thật, nhưng đá con mèo vào tường thì.... Ko phải chỉ bé Ham, mình nghĩ bạn còn phải xin lỗi bé mèo nữa kìa. Bạn bik thương Ham của bạn thì cô chủ nhà bên kia cũng bik thương mèo của cô ấy đấy!